கொழும்பிலுள்ள 5 மாடிக் கட்டிடத்திலிருந்து துப்பாக்கித் தோட்டாக்கள் மீட்பு கொழும்பு – கோட்டை பொலிஸ் பிரிவுக்கு உட்பட்ட ப்ரிஸ்டல் வீதியில் அமைந்துள்ள 5 மாடி கட்டிடம் ஒன்றிலிருந்து ஒரு தொகை தோட்டாக்கள் மீட்கப்பட்டுள்ளன.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

ரிஷாட் பதியுதீனுக்கு பிணை வழங்கப்பட்டது - இலங்கை சமீபத்திய பிரேக்கிங் நியூஸ்

Thu Oct 14 , 2021
பாராளுமன்ற உறுப்பினர் ரிஷாத் பதியுதீன் 2019 ஈஸ்டர் ஞாயிறு தாக்குதல் தொடர்பான விசாரணைகளின் பேரில் கைது செய்யப்பட்டு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டு இரண்டு ரூபா பிணைகளுடன் பிணை வழங்கப்பட்டுள்ளார். ஒவ்வொன்றும் 5 மில்லியன். கொழும்பு கோட்டை நீதவான் பிரியந்த லியனகே இந்த உத்தரவை பிறப்பித்துள்ளார். பாராளுமன்ற உறுப்பினர் பதியுதீன் பயங்கரவாதத் தடைச் சட்டத்தின் கீழ் ஏப்ரல் 24 ஆம் தேதி குற்றப் புலனாய்வுத் துறையால் (சிஐடி) குண்டுவெடிப்பு தொடர்பான விசாரணைகளில் கைது […]

You May Like

Breaking News

Translate »