ஜோஹன்னி மற்றும் கின்டெல் – விகல்பா


iMage: குடியரசு உலகம்

இலங்கையில் இளம் பாடகியாகவும், சர்வதேச அளவில் செல்லும் யோகானியின் புகழிலும், இலங்கையின் இளைஞர்களுக்கு அவர் அளித்த மிக முக்கியமான செய்தியை நான் பார்க்கிறேன், உலகின் சமீபத்திய போக்குகளைக் கடைப்பிடித்து உலகத்துடன் இணைந்திருப்பது அவசியம். இங்கிலாந்தில் உயர்நிலைப் பள்ளியில் பட்டம் பெற்ற பிறகு, ஆஸ்திரேலியாவில் முதுகலைப் படிப்பைத் தொடர்ந்த பிறகு, பப்பில் இசை, பாடி இசை பற்றி பாடி, சைபர் ஸ்பேஸில் மார்க்கெட்டிங் பாடல்கள், #tiktok #youtube #instagram #facebook #sportfy , முதலியன ஒரு நவீன புரிதலைப் பெற முடிந்ததாகத் தெரிகிறது. அவளுடைய திறமை மற்றும் திறமை உட்பட, மற்ற விஷயங்களில், அத்தகைய சர்வதேச புகழை அடைய அவளுடைய திறனில் இது மிக முக்கியமான காரணிகளில் ஒன்றாகும்.

எதிர் நிலைமையை பார்க்கும்போது, ​​இலங்கையில் உள்ள பெரும்பாலான குழந்தைகள் மற்றும் இளைஞர்கள் நவீன உலகிற்கு வெளிப்படும் வாய்ப்பு இல்லை என்று தெரிகிறது. இலங்கை ஒரு தீவு என்பதால், அது கண்டங்களிலிருந்து தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. நிலம் மூலம் கண்டங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ள நாடுகளில் குழந்தைகள் மற்றும் இளைஞர்கள் இருப்பதால் இலங்கை இளைஞர்களுக்கு மற்ற நாடுகளுக்கு ரயில் அல்லது பேருந்தில் பயணம் செய்து புதிய நபர்களைச் சந்தித்து புதிய யோசனைகளை அனுபவிக்க வாய்ப்பு இல்லை. ஆசிய நாடுகளான சிங்கப்பூர், தென் கொரியா, தைவான் மற்றும் ஹாங்காங் உள்ளிட்ட பிற வளர்ந்த நாடுகளில், சாதாரண குடும்பங்களைச் சேர்ந்த குழந்தைகள் பள்ளி விடுமுறை நாட்களில் பகுதி நேர வேலை செய்து சம்பாதிக்கும் பணத்தில் மற்ற நாடுகளுக்கு பறந்து பயணம் செய்வதன் மூலம் நவீன யோசனைகளை வெளிப்படுத்துகின்றனர். ஆனால் பணத்தின் மதிப்பு தொடர்ந்து குறைந்து வருகிறது. ஒரு நாடாக, இலங்கையில் உள்ள சாதாரண குடும்பங்களின் குழந்தைகளுக்கு இது போன்ற ஒரு அனுபவம் வேண்டும் என்பது ஒரு கனவு. வளர்ந்த நாடுகளைச் சேர்ந்த பள்ளி மற்றும் பல்கலைக்கழக மாணவர்கள் பெரும்பாலும் கோடைக்கால முகாம்கள், தலைமைத்துவப் பயிற்சி ‘உலகளாவிய உச்சி மாநாடுகள்’, மாணவர் பரிமாற்றத் திட்டங்கள் போன்றவற்றுக்காக மற்ற நாடுகளுக்குச் செல்கின்றனர், மேலும் மற்ற நாடுகளைச் சேர்ந்த மாணவர்களுடன் பழகுவதற்கும், சமீபத்திய போக்குகள் வெளிப்படுவதற்கும் வாய்ப்பு உள்ளது. உலகம். மிக முக்கியமாக, அந்த நாடுகளில் மிகவும் சாதாரண குடும்பங்களைச் சேர்ந்த மாணவர்களுக்குக் கூட இவை வாய்ப்புகள்.

யோஹானி முக்கியமாக நம் நாட்டில் உள்ள பெரும்பாலான இளைஞர்களிடமிருந்து வேறுபடுகிறார், ஏனெனில் அவர் தீவுக்கு வெளியே உள்ள உலகத்தை வெளிப்படுத்தியதன் காரணமாக நவீன யோசனைகளுடன் புதுப்பிக்கப்பட்டார். இது ஆங்கிலத்தில் பேசும் திறனை மேலும் வலுப்படுத்தும் மற்றும் சமூக கலாச்சாரம் மற்றும் இலங்கை கலாச்சாரம் மற்றும் கல்வியில் பல இளைஞர்கள் இழந்துவிட்டார்கள் என்ற நம்பிக்கையுடன் வாழ முடியும்.

இலங்கையின் புவியியல் இருப்பிடம் மற்றும் நாணயத்தின் தேய்மானம் காரணமாக, யூடியூப் மற்றும் மின் புத்தகங்கள் உலகின் பிற பகுதிகளுக்குச் செல்ல முடியாத இளைஞர்களுக்கு யோசனைகள், அறிவு மற்றும் தொழில்நுட்பத்தை அணுகுவதற்கான சிறந்த வாய்ப்பாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளன. தற்போது உலகின் முக்கிய நீரோட்டத்தில் உள்ளது. எடுக்க முடியும். YiuTube மூலம் நவீன அறிவையும் யோசனைகளையும் பகிர்ந்து கொள்ளும் பலர் முதன்மையாக சமீபத்திய புத்தகங்களிலிருந்து பெறுகிறார்கள். இவ்வாறு, இலங்கையில் உலகில் அதிகம் விற்பனையாகும் சமீபத்திய புத்தகங்களை வாங்கும் திறன் குறைவாக உள்ளது, மேலும் அச்சிடப்பட்ட புத்தகங்களை ஆன்லைனில் கொண்டு வர கணிசமான பணமும் நேரமும் செலவாகிறது. இந்த புதிய புத்தகங்களின் மின்னணு நகல்களை இணையதளங்களில் இருந்து குறைந்த கட்டணத்தில் பதிவிறக்கம் செய்து கிண்டில் போன்ற மென்பொருள் மூலம் ஸ்மார்ட்போன் அல்லது கணினியில் படிக்கலாம். இருப்பினும், நீண்ட நேரம் படிக்கும் போது இத்தகைய சாதனங்களால் வெளிப்படும் நீல ஒளியால் கண்ணுக்கு ஏற்படக்கூடிய பாதிப்பைப் பார்க்கும் போது கிண்டில் போன்ற மின்-புத்தக ரீடரைப் பயன்படுத்துவது மிகவும் பொருத்தமானது.

இலங்கையில் இளைஞர்கள் உட்பட பலர் இன்னும் மின்னணு சாதனங்களுடன் படிப்பதை விட உண்மையான புத்தகங்களைப் பயன்படுத்துவதில் அதிக ஆர்வம் காட்டுகின்றனர். ஆனால் இலங்கையில் உலகின் சமீபத்திய புத்தகங்களைக் கண்டுபிடிப்பதில் உள்ள சிரமத்தில், இது மேலும் பரிசீலிக்கப்பட வேண்டிய விஷயம். இலங்கையர்கள் கிண்டில் சாதனத்தை சுமார் ரூ .15,000.00 க்கு வாங்குவது, சுமார் ரூ .1500.00 மதிப்புள்ள மின் புத்தகங்களைப் பதிவிறக்குவது மற்றும் மின் நூலகத்தை பராமரிப்பது பொருளாதார ரீதியாக பிரபலமற்றது. சைபர் ஸ்பேஸில் திரைப்படங்கள், பாடல்கள், புத்தகங்கள், மென்பொருட்கள் போன்றவற்றை வாங்குவதிலும், அவற்றின் படைப்பாளிகளுக்கு ஓரளவு நிதி ஆதாயத்தை வழங்குவதிலும் இலங்கை இன்னும் பின்தங்கியுள்ளது. எவ்வாறாயினும், தற்போது, ​​இலங்கையின் இளைஞர்கள், ஜோஹன்னியைப் போல சர்வதேச அளவில் வெற்றிபெற்ற புதியவராக இருக்க விரும்பினால், குறைந்தபட்சம் அந்தத் தொகையை செலுத்த வேண்டும், உலகின் முக்கிய நீரோட்டத்தில் சமீபத்திய அறிவு, யோசனைகள் மற்றும் தொழில்நுட்பத்தை வெளிப்படுத்தியிருக்கிறார்கள்.

சுரேன் டி. பெரேரா | சுரேன் டி பெரேரா

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

கொழும்பிலுள்ள 5 மாடிக் கட்டிடத்திலிருந்து துப்பாக்கித் தோட்டாக்கள் மீட்பு 

Thu Oct 14 , 2021
கொழும்பு – கோட்டை பொலிஸ் பிரிவுக்கு உட்பட்ட ப்ரிஸ்டல் வீதியில் அமைந்துள்ள 5 மாடி கட்டிடம் ஒன்றிலிருந்து ஒரு தொகை தோட்டாக்கள் மீட்கப்பட்டுள்ளன. Source link

You May Like

Breaking News

Translate »