மல்வானா வழக்கு கம்பஹா உயர் நீதிமன்றத்தில் விசாரணைக்கு வருகிறது


அமைச்சர் பசில் ராஜபக்ஷவுக்கு எதிராக கம்பஹா நீதிமன்றத்தில் மல்வானாவில் உள்ள வீடு தொடர்பான வழக்கு கம்பஹா உயர் நீதிமன்றத்தில் விசாரணைக்கு எடுத்துக்கொள்ளப்பட்டது. திரு. பசில் ராஜபக்ஷ மற்றும் திரு.திருக்குமரன் நடேசன் ஆகியோர் நீதிமன்றத்தில் ஆஜராகினர் மேலும் விசாரணை நவம்பர் 1 ஆம் தேதிக்கு ஒத்திவைக்கப்பட்டது.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

மரண தண்டனையை சவாலுக்குட்படுத்திய வாஸ் குணவர்தனவின் மேன் முறையீட்டு விசாரணைக்கு திகதி குறிப்பு

Thu Oct 14 , 2021
(எம்.எப்.எம்.பஸீர்) கோடீஸ்வர வர்த்தகர் மொஹம்மட் சியாம் படு கொலை விவகாரத்தில்  மரண தண்டனை விதிக்கப்பட்ட முன்னாள் பிரதிப் பொலிஸ் மா அதிபர் வாஸ் குணவர்தன அவர் மகன் ரவிந்து வஸ் குனவர்தன உள்ளிட்ட குற்றவாளிகளின் மேன் முறையீடுகளை ஒவ்வொரு நாளும் விசாரணைக்கு எடுக்க உயர் நீதிமன்றம் இன்று திகதி குறித்தது. அதன்படி எதிர்வரும் 2022 பெப்ரவரி மாதம் 8 ஆம் திகதி முதல்  தொடர்ச்சியாக விசாரணை செய்ய உயர் நீதிமன்றம் […]

You May Like

Breaking News

Translate »