குமிழி மீறல்களுக்கான உள்நாட்டு கிரிக்கெட் தடையை முடிவுக்கு கொண்டுவர SLC பரிசீலனை செய்ய வேண்டும் – விளையாட்டுகுசல் மெண்டிஸ், நிரோஷன் டிக்வெல்லா மற்றும் தனுஷ்கா குணதிலகா ஆகியோருக்கு இந்த ஆண்டு ஜூலை மாதம் இங்கிலாந்தின் சுற்றுப்பயணத்தின் போது உயிரியல் பாதுகாப்பான குமிழியை மீறியதற்காக வழங்கப்பட்ட போர்வையின் தடையை ஓரளவு குறைப்பது இன்று இலங்கை கிரிக்கெட் நிர்வாகக் குழுவால் தீர்மானிக்கப்படும். .

சுற்றுப்பயணத்தின் உயிர் பாதுகாப்பு குமிழியின் எல்லைக்கு வெளியே இருந்த டர்ஹாமில் ஒரு பொது பகுதியில் சமூக வலைதளங்களில் காணொளிகள் வெளியானதை அடுத்து, மூன்று கிரிக்கெட் வீரர்களுக்கு உள்நாட்டு கிரிக்கெட்டில் இருந்து ஆறு மாத இடைநீக்கத்துடன் சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் இருந்து ஒரு வருட தடை விதிக்கப்பட்டது. . அவர்களுக்கும் தோராயமாக ரூ. 10 மில்லியன் மற்றும் ஒரு SLC பரிந்துரைக்கப்பட்ட ஆலோசகரை சந்திக்க கட்டாயப்படுத்தப்பட்டது.

எவ்வாறாயினும், SLC நிர்வாகக் குழு அவர்களின் உள்நாட்டு தடையை ரத்து செய்வதைக் கருத்தில் கொள்ளும், அடுத்த மாதம் நடைபெறவுள்ள மேஜர் லீக் 50-ஓவர் போட்டியில் அவர்கள் போட்டி கிரிக்கெட்டுக்குத் திரும்ப அனுமதித்து, அவர்களை லங்கா பிரீமியர் லீக் (LPL) பிளேயர் வரைவுக்கு தகுதிபெறச் செய்கிறது.

கிளப் 50-ஓவர் போட்டி மற்றும் எல்பிஎல் ஆகியவற்றுக்கு பிறகு ஆறு மாத உள்நாட்டு தடை டிசம்பர் 28 அன்று முடிவடையும். அவர்கள் தடையின் நிபந்தனைகளை பூர்த்தி செய்திருந்தால், அவர்கள் உள்நாட்டு கிரிக்கெட்டுக்கு திரும்புவதற்கு நாங்கள் தயாராக இருக்கிறோம், ”என்று SLC செயலாளர் மோகன் டி சில்வா டெய்லி மிரரிடம் கூறினார்.

இருப்பினும் சர்வதேச கிரிக்கெட் தடை அல்லது அவர்களுக்கு விதிக்கப்பட்ட அபராதத்தில் குறைப்பு என்பதில் எந்த மாற்றமும் இருக்காது.

மூன்று வீரர்கள் குறிப்பிடப்பட்ட ஆலோசகரின் அறிக்கையே முடிவுக்கு முக்கியமாகும்.

“வீரர்கள் நன்றாக பதிலளித்தார்கள் என்பதற்கான அறிகுறிகள் உள்ளன, ஆனால் நாங்கள் அறிக்கையை கூட்டத்தில் குறிப்பிடுவோம் மற்றும் ஒரு முடிவை எடுப்போம்” என்று டி சில்வா கூறினார்.

மூன்று கிரிக்கெட் வீரர்களும் விளையாட்டு அமைச்சகம் மற்றும் SLC யிடம் தங்கள் தடைகளின் ஒரு பகுதியை குறைக்க அல்லது ரத்து செய்யுமாறு வேண்டுகோள் விடுத்தனர், ஆனால் மீறலைத் தொடர்ந்து சிவந்த முகமாக இருந்த பிறகு, வீரர்கள் தண்டனையை நிறைவேற்றுவதில் SLC உறுதியாக இருந்தது.

ஓய்வுபெற்ற உச்ச நீதிமன்ற நீதிபதி தலைமையிலான ஒரு சுயாதீன ஒழுங்குமுறை குழு, குணதிலகா மற்றும் மெண்டிஸ் ஆகியோருக்கு இரண்டு வருட தடை விதிக்க பரிந்துரைத்தது, முந்தைய ஒழுங்கு சிக்கல்களை கருத்தில் கொண்டு, மற்றும் டிக்வெல்லாவிற்கு 18 மாதங்கள், அனைத்து வகையான கிரிக்கெட்டிலிருந்தும்.

எவ்வாறாயினும், SLC தண்டனையை மிகக் கடுமையானதாகக் கருதி, அதற்குப் பதிலாக குறைக்கப்பட்ட இடைநீக்கங்களை வழங்கியது, இருப்பினும், முதல் முறையாக குற்றவாளியாக இருந்தபோதிலும், மீண்டும் மீண்டும் குற்றவாளிகளுக்கு வழங்கப்பட்ட அதே தண்டனை வழங்கப்பட்ட டிக்வெல்லாவிற்கு குறிப்பாக கடுமையான தண்டனை வழங்கப்பட்டது.

(ஷெஹான் டேனியல்)Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

ரொம்ப ஸ்டைலான மனுஷன்.. நடிகர் அஜித் குறித்து புகழ்ந்து தள்ளிய வலிமை பட நடிகை! | The Most Stylish men in the Town: Valimai Actress

Thu Oct 14 , 2021
போனி கபூர் தயாரிப்பில் வலிமை ராஜ் அய்யப்பா, யோகி பாபு, குர்பானி, புகழ், அச்சியூத் உள்ளிட்ட பலர் முக்கிய கதாப்பாத்திரங்களில் நடிக்கின்றனர். இப்படத்தை பிரபல பாலிவுட் தயாரிப்பாளரான போனி கபூர் தயாரிக்கிறார். போனி கபூர் ஏற்கனவே அஜித்தின் நேர் கொண்ட பார்வை படத்தை தயாரித்துள்ளார். டிக் டாக் பிரபலம் வைஷ்ணவி சைதன்யா வலிமை படத்தில் அஜித்தின் கேரக்டரை வெளிப்படுத்தும் வகையில் எக்ஸ்குளுஸிவ் போட்டோக்கள் அவ்வப்போது வெளியாகி வருகிறது. இந்நிலையில் தெலுங்கு […]

You May Like

Breaking News

Translate »