மேலும் 21 கோவிட் இறப்புகள் உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளனமேலும் 21 கோவிட் இறப்புகள் சுகாதார சேவைகள் இயக்குநர் ஜெனரலால் உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளன.

உரை என்று ஒரு படம் இருக்கலாம் "அரசு தகவல் துறை அரசு தகவல் துறை அரசு தகவல் துறை அரசு தகவல் 2021 10.14 தலைமையாசிரியர் தலைமை ஆசிரியர் (செய்தி) செய்தி மேலாளர் இணையதளம் ஆசிரியர் எண்: 1056/2021 16:15 அன்று வெளியிடப்பட்ட இறப்பு எண்ணிக்கையும் அக்டோபர் 2021 இல் தெரிவிக்கப்பட்டது பணிப்பாளர் நாயகம் (13) பின்வருவனவற்றை உறுதிப்படுத்தினார்:  30 வயதுக்குட்பட்ட 30-59 வயது மற்றும் அதற்கு மேற்பட்ட வயதுடைய குழுக்கள் 00 04 11 15 கலெக்ஷன் பெண்கள் 01 01 05 06 05 16 21 டிமர் மோட் சமரநாயக்க அரசாங்க தகவல் இயக்குனர் லங்கா.  (+94 2515759 www.news.lk"

 

பதவி மேலும் 21 கோவிட் இறப்புகள் உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளன முதலில் தோன்றியது ITN செய்திகள்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

நிகழ்நிலையில் வழக்கு விசாரணைகளை நடத்த கல்கிசை நீதிமன்றுக்கு தகவல்தொடர்பு தொழிநுட்பச் சாதனங்கள் 

Thu Oct 14 , 2021
(எம்.ஆர்.எம்.வசீம்)   கல்கிசை மாவட்ட நீதிமன்றத்தில் வழக்கு விசாரணைகளை நிகழ் நிலை வாயிலாக நடத்திச் செல்வதற்கு   மாவட்ட நீதிபதி நீதிமன்ற அலுவலகர் மற்றும் சட்டத்தரணிகள் சங்கத்தினால் எடுக்கப்பட்டுள்ள நடவடிக்கையை   நீதி அமைச்சர்  அலி சப்ரி  பாராட்டியதோடு அந் நடவடிக்கைகளுக்குத் தேவையான நவீன தகவல் தொடர்பு தொழிநுட்பச் சாதனங்களை நீதி அமைச்சில் வைத்து இன்று வியாழக்கிழமை   கல்கிசை மாவட்ட நீதிமன்றத்துக்கு கையளித்தார். நாடளாவிய ரீதியில் பரந்திருக்கும் நீதிமன்றங்களில் நிலவும் குறைபாடுகளை அவதானித்து […]

You May Like

Breaking News

Translate »