புதிய கோவிட் -19 வழக்குகளின் தினசரி எண்ணிக்கை 673 ஆக நகர்கிறதுஇன்று மேலும் 146 நபர்கள் கோவிட் -19 க்கு நேர்மறை சோதனை செய்துள்ளதாகவும், புதிய வழக்குகளின் தினசரி எண்ணிக்கையை 673 ஆக அதிகரிப்பதாகவும் சுகாதார அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

கூடுதல் பொறுப்பு - சூரி - More responsible says Soori

Thu Oct 14 , 2021
கூடுதல் பொறுப்பு – சூரி 14 அக், 2021 – 17:32 IST எழுத்தின் அளவு: தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி காமெடி நடிகராக வலம் வருபவர் சூரி. இப்போது ஹீரோவாகவும் பயணித்து வருகிறார். வெற்றிமாறன் இயக்கும் விடுதலை படத்தில் நாயகனாக நடிக்கிறார். அதேசமயம் வழக்கம் போல் காமெடி மற்றும் குணச்சித்ர வேடங்களிலும் நடித்து வருகிறார். இவரது நடிப்பில் இப்போது உடன்பிறப்பே படம் வெளியாகி உள்ளது. இவர் கூறுகையில், ‛‛நாயகனாக நடிக்கும் […]

You May Like

Breaking News

Translate »