எந்தவொரு நிறுவனத்திடமிருந்தும் தங்கள் சொந்த தொலைபேசி எண்ணுடன் இணைப்பைப் பெற சேவைக்கான சட்ட ஒப்புதல்


தொலைதொடர்பு ஒழுங்குமுறை ஆணைக்குழுவின் பணிப்பாளர் நாயகம் ஒசாத சேனாநாயக்க, ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஷவின் குறிக்கோள் தொலைதூர பகுதிகளில் தகவல் தொடர்பு உள்கட்டமைப்பை மேம்படுத்துவதற்கு தொலைத்தொடர்பு அபிவிருத்தி கட்டணங்களைப் பயன்படுத்துவதாகும்.

ஜனாதிபதி ஊடக மையத்தில் ‘கிராமத் தொடர்பு’ என்ற தலைப்பில் நடைபெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் அவர், தற்போது பயன்பாட்டில் உள்ள தொலைபேசி எண்ணுக்கு எந்த தொலைபேசி நிறுவனத்திடமிருந்தும் இணைப்பைப் பெறும் வசதிக்காக சட்ட ஒப்புதல் வழங்கப்பட்டுள்ளது. (வீடியோ கீழே)

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

மதங்களை கடந்த இறைவன் : இந்து கோயிலில் பூஜை செய்யும் முஸ்லிம் இளைஞர் 

Thu Oct 14 , 2021
குமார் சுகுணா   மதம் என்பது மனிதனை வழிநடத்த   உருவாக்கபட்டதே தவிர மனிதத்தை அழிப்பதற்கு அல்ல. உண்மையில் நாம் பிறப்பில் முஸ்லிமாகவோ, கிறிஸ்தவராகவோ, இந்துக்களாகவோ இருந்தாலும் பேதங்களற்ற  இறைவனை எந்த வடிவில் வழிபட்டாலும் அவர் அருள் புரிவார்.  இதற்கு எத்தனையோ உதாரணங்கள்  வரலாறுகளில் உள்ளன. இன்று நம் கண்முன்னே நடந்த சம்பவத்தை இங்கு பதிவு செய்கிறோம். இந்தியாவில் உத்தரப்பிரதேசம் மாநிலத்தில்  மஹோபாவின் ஒரு பழங்காலக் கோயிலில் முஸ்லிம் இளைஞர் பூஜை […]

You May Like

Breaking News

Translate »