கிளிநொச்சியில் வகான விபத்து இருவர் படுகாயம்கிளிநொச்சி பளை பொலிஸ் பிரிவிற்குட்பட்ட முல்லையடி பகுதியில் இன்று பகல் இடம்பெற்ற விபத்தில் இருவர் படுகாயமடைந்துள்ளனர்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

லெபனான் தலைநகரில் நடந்த மோதல்களில் 5 பேர் கொல்லப்பட்டனர்

Thu Oct 14 , 2021
கடந்த ஆண்டு பெய்ரூட்டில் லெபனான் தீவிரவாத குழு ஹிஸ்புல்லா மற்றும் அதன் கூட்டாளிகள் ஏற்பாடு செய்த போராட்டத்தின் போது ஆயுத மோதல்கள் வெடித்தன. ஆண்டுகளில் நடந்த மிக மோசமான சண்டையில் குறைந்தது ஐந்து பேர் கொல்லப்பட்டனர் மற்றும் டஜன் கணக்கானோர் காயமடைந்தனர் என்று அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர். 1975-90 உள்நாட்டுப் போரிலிருந்து முன்னாள் முன் வரிசையில் பல மணிநேர துப்பாக்கிச் சண்டை துப்பாக்கி சுடும் வீரர்கள், கைத்துப்பாக்கிகள், கலாஷ்னிகோவ்ஸ் மற்றும் ராக்கெட் […]

You May Like

Breaking News

Translate »