மணிகே மகே ஹிதே …


செவ்வாய்க்கிழமை (12) இரவு கோயில் மரங்களில் நடைபெற்ற நவராத்திரி பூஜையில் பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஷ மற்றும் அவரது மனைவி ஷிராந்தி பங்கேற்கின்றனர். -பட மரியாதை பிரதமர் அலுவலகம்Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

Rajini Annaatthe movie teaser released!

Thu Oct 14 , 2021
தர்பார் படத்திற்கு பிறகு சிறுத்தை சிவா இயக்கத்தில் ரஜினி, கீர்த்தி சுரேஷ், குஷ்பு, மீனா என நடிகர் பட்டாளமே நடிக்கும் திரைப்படம் அண்ணாத்த.  இப்படத்தை பற்றிய அறிவிப்பு வெளி வந்ததிலிருந்தே இதன் மீதான எதிர்பார்ப்பு அதிகமானது.  கமர்சியல் கதைகளை தேர்ந்தெடுத்து நடித்து வரும் ரஜினி கிராமத்து கதைகளில் கலக்கும் சிவாவுடன் கூட்டணி வைத்ததால் இந்த எதிர்பார்ப்பு எழுந்தது. தீபாவளி வெளியீடு என்று அறிவித்திருந்த இந்த படம், பின்பு வேறு தேதிக்கு […]

You May Like

Breaking News

Translate »