இரண்டு ஈரானிய கைதிகள் இறந்தனர், 10 பேர் சுகாதாரமான திரவத்தை குடித்து மருத்துவமனையில் சேர்க்கப்பட்டனர்கொழும்பு ரிமாண்ட் சிறைச்சாலையில் அடைக்கப்பட்டிருந்த இரண்டு ஈரானிய பிரஜைகள் சுத்திகரிக்கப்பட்ட திரவத்தை குடித்ததால் இறந்தனர், மேலும் 10 ஈரானியர்கள் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர். மேலும் ..Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

விவாகரத்தில் முடிந்த திருமணம்! பிக்பாஸ் இசைவாணியின் மற்றொரு சோகக்கதை

Thu Oct 14 , 2021
விவாகரத்தில் முடிந்த திருமணம்! பிக்பாஸ் இசைவாணியின் மற்றொரு சோகக்கதை 14 அக், 2021 – 13:51 IST எழுத்தின் அளவு: பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் சக போட்டியாளரான பாவனி தனது திருமண வாழ்வு குறித்து வருத்தத்துடன் பேச, அப்போது இசைவாணி தனது முதல் திருமணம் விவாகரத்தில் முடிந்த கதையை சொல்லி ஆறுதலாக பேசியுள்ளார். பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சி ஆரம்பித்த முதல் வார எலிமினேஷன் நாமினேஷனில் இசைவாணியின் பெயர் வந்துள்ளது. அந்த அளவிற்கு சக […]

You May Like

Breaking News

Translate »