மெண்டிஸ், குணதிலகா மற்றும் டிக்வெல்லா கிளப் கிரிக்கெட் விளையாட அனுமதி – சிறந்த கதை விளையாட்டு 3குசால் மெண்டிஸ், தனுஷ்கா குணதிலகா மற்றும் நிரோஷன் டிக்வெல்லா ஆகியோருக்கு விதிக்கப்பட்ட உள்நாட்டு கிரிக்கெட் தடையை இலங்கை கிரிக்கெட் (எஸ்எல்சி) ரத்து செய்துள்ளது.

மூன்று கிரிக்கெட் வீரர்களுக்கும் சர்வதேச கிரிக்கெட்டிலிருந்து ஒரு வருடமும், உள்நாட்டு கிரிக்கெட்டில் இருந்து ஆறு மாதங்களுக்கு தடை விதிக்கப்பட்டது, மேலும் சுமார் ரூ. 10 மில்லியன், ஜூலை மாதம் இங்கிலாந்தில் சுற்றுப்பயணத்தின் போது உயிர் பாதுகாப்பு குமிழியை உடைத்த பிறகு.

டெய்லி மிரர் நேற்று பிரத்யேகமாக உள்நாட்டு கிரிக்கெட் தடையை குறைப்பது குறித்து நேற்று காலை நடந்த மேலாண்மை குழு கூட்டத்தில் முடிவு செய்யப்பட உள்ளதாகவும், அடுத்த மாதம் வீரர்கள் தங்கள் கிளப்புகளை பிரதிநிதித்துவப்படுத்த அனுமதிக்கப்படுவதை SLC செயலாளர் மோகன் டி சில்வா உறுதி செய்தார்.

“அவர்கள் அபராதம் செலுத்தும் வகையில் திரும்புவதற்கு நாங்கள் அனுமதிப்போம் என்று நாங்கள் அமைச்சகத்திற்கு அறிவிப்போம்” என்று டி சில்வா கூறினார்.

வீரர்கள் ஒரு SLC பரிந்துரைக்கப்பட்ட ஆலோசகரைப் பார்க்கும்படி கட்டாயப்படுத்தப்பட்டனர், மேலும் அவர்கள் இறுதி அறிக்கையை இன்னும் பெறவில்லை, இது தடையை ரத்து செய்வதற்கான முக்கிய தீர்மானகரமான விஷயம், கிரிக்கெட் வீரர்கள் சாதகமாக பதிலளித்ததற்கான அறிகுறிகள்.

அடுத்த மாதம் தொடங்கும் மேஜர் லீக் 50-ஓவர் கிளப் போட்டி மற்றும் லங்கா பிரீமியர் லீக் (LPL) ஆகியவற்றுக்கு பிறகு இந்த ஆண்டு டிசம்பர் 28-ல் ஆறு மாத தடை முடிவடையும்.

இதற்கிடையில், முன்னாள் தேசிய கேப்டன் ஏஞ்சலோ மேத்யூஸும் எஸ்எல்சிக்கு எழுதி தேசிய கடமைக்கு தன்னைத் தயார்படுத்திய பிறகு தேர்வுக்கு பரிசீலிக்கப்படுவார்.

எஸ்எல்சி மற்றும் தேசிய கிரிக்கெட் வீரர்களுக்கிடையே ஒரு மாதங்களாக நீடித்த முட்டுக்கட்டைக்குப் பிறகு, தனிப்பட்ட காரணங்களுக்காக, அவரை தேர்வுக்கு பரிசீலிக்க வேண்டாம் என்று மேத்யூஸ் கேட்டார்.

எவ்வாறாயினும், திங்களன்று மேத்யூஸ் SLC க்கு கடிதம் எழுதியிருந்தார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

Biggboss tamil season 5 Abhshek chinnaponnu and abhinay one of them eliminate this week - தமிழ் News

Thu Oct 14 , 2021
பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் இந்த வாரம் பிக்பாஸ் வீட்டில் உள்ள 17 பேர்களில் தலைவி தாமரைச்செல்வி மற்றும் பாவனி ரெட்டி ஆகிய இருவரை தவிர மீதமுள்ள 15 போட்டியாளர்களும் நாமினேஷன் பட்டியலில் உள்ளனர் என்பதும் இவர்களுக்கான வாக்குப்பதிவுகள் நடைபெற்று வருகிறது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது இந்த நிலையில் தற்போது வெளிவந்துள்ள தகவலின்படி பிக்பாஸ் போட்டியாளர்களில் மூவர் வெளியேற வாய்ப்பு இருப்பதாகவும், மிகக்குறைந்த வாக்குகளை அவர்கள் மூவரும் பெற்றிருப்பதாகவும் தகவல்கள் வெளியிட்டுள்ளன அபிஷேக், சின்ன […]

You May Like

Breaking News

Translate »