அருங்காட்சியகங்கள் மற்றும் தொல்பொருள் தளங்களை இலங்கை மீண்டும் திறக்கிறது


மத்திய கலாச்சார நிதி (சிசிஎஃப்) அதன் கீழ் உள்ள அனைத்து அருங்காட்சியகங்கள் மற்றும் தொல்பொருள் தளங்கள் பார்வையாளர்களுக்கு இன்று (14) முதல் அமலுக்கு வரும் என்று கூறுகிறது.

அதன்படி, பொலன்னறுவை, சிகிரியா, கதிர்காமம், காலி, கண்டி மற்றும் அனுராதபுரம் ஆகிய இடங்களில் அமைந்துள்ள மத்திய கலாச்சார நிதியத்தின் கீழ் உள்ள அனைத்து அருங்காட்சியகங்கள் மற்றும் திட்டங்கள் சுகாதார வழிகாட்டுதலின் கீழ் மீண்டும் திறக்கப்படும் என்று CFF இன் இயக்குனர் ஜெனரல் பேராசிரியர் காமினி ரணசிங்க தெரிவித்தார். சுகாதார அமைச்சகம்.

காலி கோட்டையில் உள்ள இலங்கையின் ஒரே ஒரு தேசிய கடல்சார் தொல்பொருள் அருங்காட்சியகம், இப்பன்கட்டுவா மெகாலிதிக் கல்லறைகளில் முதல் திறந்தவெளி அருங்காட்சியகம், தம்புள்ளையில் உள்ள ஓவியப் பாதுகாப்பு மற்றும் ஆராய்ச்சி மையம் மற்றும் ஓவிய அருங்காட்சியகம், மற்றும் அருங்காட்சியகங்கள், ஜயதவனா, அபயகிரி சிகிரியா, கண்டி, பொலன்னறுவை கதிர்காமம், யாபஹுவா, இரத்தினபுரா, மொன்றகலா, நாமல் உயனா, திருகோணமலை, தம்பதெனியா, ரிதி விஹாரயா, யாழ்ப்பாணம் மற்றும் ரம்பா விகாரை மீண்டும் திறக்கப்படும்.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

கொழும்பில் கட்டிடத்தில் இருந்து 200 ரவுண்டுகளுக்கும் மேற்பட்ட நேரடி வெடிமருந்துகள் மீட்கப்பட்டன

Thu Oct 14 , 2021
கொழும்பு பிரிஸ்டல் தெருவில் உள்ள ஒரு கட்டிடத்தில் இருந்து இன்று (அக்டோபர் 14) 205 ரவுண்ட் வெடிமருந்துகளை போலீசார் மீட்டனர். கொழும்பு கோட்டை பொலிஸாருக்கு கிடைத்த இரகசிய தகவலின் அடிப்படையில் இந்த சோதனை ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளதாக அட தெரண செய்தியாளர் தெரிவித்தார். அந்த கட்டடத்தின் கழிவறைக்குள் மறைத்து வைக்கப்பட்டிருந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. விசாரணை அதிகாரிகளால் மொத்தம் 176 ரவுண்ட் டி 56 வெடிமருந்துகளும் 29 ரவுண்டுகள் 9 மிமீ வெடிமருந்துகளும் மீட்கப்பட்டுள்ளன. Source […]

You May Like

Breaking News

Translate »