காணாமல் போன எஸ்எல் மல்யுத்த மேலாளர் இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டார் – விளையாட்டுசுசில் பிரேமலால்

நோர்வேயின் ஒஸ்லோவில் 17 ஆவது சீனியர் மல்யுத்த சாம்பியன்ஷிப் தொடங்குவதற்கு முன்பு காணாமல் போன அணி மேலாளர் டொனால்ட் இந்திரவன்ஷாவை இலங்கை மல்யுத்த கூட்டமைப்பின் (SWF) செயற்குழு நேற்று ஒருமனதாக இடைநீக்கம் செய்தது.

அக்டோபர் 2 முதல் 10 வரை 173 நாடுகளைச் சேர்ந்த போட்டியாளர்களின் பங்கேற்புடன் நடைபெற்ற இந்த சந்திப்பில் ஏழு பேர் கொண்ட குழுவொன்றை இலங்கை நிறுத்தியது.

SWF தலைவர் சரத் ஹேவாவிதாரன, இந்திரவன்ஷா குழு கூட்டங்களை கூட தவிர்த்து, குழு ஹோட்டலில் இருந்து காணாமல் போனார் என்று கூறினார்.

SWF ஏற்கனவே வெளிவிவகார அமைச்சின் செயலாளர், குடிவரவு மற்றும் குடியகல்வு கட்டுப்பாட்டுத் துறை, விளையாட்டு அமைச்சின் செயலாளர், விளையாட்டு மேம்பாட்டுத் துறை பொது இயக்குநர் மற்றும் குற்றப் புலனாய்வுத் துறைக்கு இந்த விஷயத்தை அறிவித்துள்ளது.

போட்டியின் போது தாக்கத்தை ஏற்படுத்திய இலங்கை மல்யுத்த வீரர்கள் மதுசங்க வீரசூரிய (74 கிலோ), சார்லஸ் பெர்னாண்டோ (65 கிலோ), சுரேஷ் பெர்னாண்டோ (79 கிலோ) மற்றும் அனில் முனசிங்க (79 கிலோ).

தலைப்பு:- அணி மேலாளர் டொனால்ட் இந்திரவன்ஷாSource link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

Biggboss Tamil season 5 bhavani reddy marriage video viral - தமிழ் News

Thu Oct 14 , 2021
பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியின் போட்டியாளர்களில் ஒருவரான பாவனி ரெட்டி தனது உருக்கமான கதையை சமீபத்தில் கூறினார் என்பதும் குறிப்பாக தனது கணவர் தற்கொலை செய்து கொண்டதையும் பாதியிலேயே தன்னை விட்டு விட்டுப் போனதையும் அறிந்து அவர் சாகும் போது தான் அழவில்லை என்றும் அவர் மீது கோபம் தான் வந்தது என்றும் கூறியது சக போட்டியாளர்கள் மட்டுமின்றி பார்வையாளர்களையும் உருக வைத்தது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இந்த நிலையில் பாவனி ரெட்டி பிக்பாஸ் […]

You May Like

Breaking News

Translate »