தைவானில் ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் குறைந்தது 46 பேர் உயிரிழந்தனர், டஜன் கணக்கானோர் காயமடைந்தனர்தெற்கு தைவானில் உள்ள ஒரு கட்டிடத்தில் வியாழக்கிழமை ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் 46 பேர் உயிரிழந்தனர் மற்றும் டஜன் கணக்கானோர் காயமடைந்தனர். மேலும் ..Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

விரைவில் 'தர்மதுரை 2': தயாரிப்பாளர் தகவல் | dharmadurai 2 update soon says producer rksuresh

Thu Oct 14 , 2021
பெரும் வரவேற்பைப் பெற்ற ‘தர்மதுரை’ படத்தின் 2-ம் பாகம் தயாராகவுள்ளதாகத் தயாரிப்பாளர் ஆர்.கே.சுரேஷ் தெரிவித்துள்ளார். சீனு ராமசாமி இயக்கத்தில் விஜய் சேதுபதி, தமன்னா, ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் உள்ளிட்ட பலர் நடிப்பில் உருவான படம் ‘தர்மதுரை’. 2016-ம் ஆண்டு வெளியான இந்தப் படத்துக்கு ஒளிப்பதிவாளராக சுகுமார், இசையமைப்பாளர் யுவன் ஆகியோர் பணிபுரிந்திருந்தனர். ஆர்.கே.சுரேஷ் தயாரிப்பில் வெளியான இந்தப் படத்துக்கு நல்ல வரவேற்பு கிடைத்தது. தற்போது இந்தப் படத்தின் 2-ம் பாகம் உருவாகவுள்ளது. […]

You May Like

Breaking News

Translate »