உலகப் புகழ்பெற்ற நடிகர் வில்லியம் ஷட்னர் விண்வெளியில் உள்ள வயதானவர்களின் பட்டியலில்


உலகப் புகழ்பெற்ற நடிகர் வில்லியம் ஷாட்னர் விண்வெளியில் உள்ள மிகப் பழமையான நபர்களின் பட்டியலில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளார்.

உலகப் புகழ்பெற்ற தொலைக்காட்சித் தொடரான ​​ஸ்டார் ட்ராக்கில் நடித்த வில்லியம் ஷட்னர் நேற்று வெற்றிகரமாக விண்வெளியில் இருந்து பூமிக்கு திரும்பினார் என்று வெளிநாட்டு ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன. உலகின் நம்பர் ஒன் ஜெஃப் பெசோஸுக்குச் சொந்தமான அமேசான், வில்லியம் ஷட்னர் மற்றும் இரண்டு பேரை விண்வெளியில் செலுத்தியது. வெற்றிகரமான 10 நிமிட விண்வெளிப் பயணத்திற்குப் பிறகு, அவர்கள் அமெரிக்காவின் ப்ளூ ஆரிஜினில் தரையிறங்கினர். வில்லியம் ஷட்னருக்கு இப்போது 90 வயது.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

இந்து ஆலயத்திற்குள் பொலிஸ் அதிகாரி காலணியுடன் சென்ற விவகாரம் ; இந்து சமய, கலாசார அலுவல்கள் திணைக்களம் நடவடிக்கை

Thu Oct 14 , 2021
Published by T. Saranya on 2021-10-14 16:35:45 பொலிஸ் அதிகாரி ஒருவர் ஸ்ரீ வல்லிபுர ஆழ்வார் சுவாமி ஆலயத்திற்குள்ளும் ஸ்ரீ செல்வச்சந்நிதி முருகன் ஆலயத்திற்குள்ளும்  காலணியுடன்  பிரவேசித்ததாகச் செய்திகள் சமூக வலைத்தளங்களிலும் இணையத் தளங்களிலும் பரவி வருகின்றது. இந்த விடயத்தினைக் கருத்திற்கொண்டு, இந்து சமய, கலாசார அலுவல்கள் திணைக்களம் அது தொடர்பான முழுமையான விபரங்களைப் பெற்று நடவடிக்கை எடுப்பதற்கான செயற்பாடுகளை முன்னெடுத்துள்ளது. திணைக்களம் அறிக்கை சமர்ப்பித்தவுடன் மேலதிக நடவடிக்கைகள் […]

You May Like

Breaking News

Translate »