Dr.பிபின் டானி மூலம்

எதிர்வரும் வியாழக்கிழமை நடைபெறவுள்ள ஐசிசி மற்றும் பிசிசிஐ ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட உயிர் பாதுகாப்பு கூட்டத்தில் இலங்கை கிரிக்கெட் (எஸ்எல்சி) சார்பில் டாக்டர் டமிந்த அத்தநாயக்க பங்கேற்கிறார்.

பிசிசிஐ -யின் ஆதாரங்களின்படி, சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில் (ஐசிசி) மற்றும் இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம் ஆகியவை உலகக் கோப்பையில் பங்கேற்கும் அனைத்து நாடுகளின் பிரதிநிதிகளுக்கும் வியாழக்கிழமை ஆன்லைன் மாநாட்டில் கலந்து கொள்ள அழைப்பு விடுத்துள்ளன, அங்கு மூலோபாய உயிர் பாதுகாப்புத் திட்டம் பற்றி விவாதிக்கப்படும்.

“டாக்டர்.தமிந்தா ஒரு விளையாட்டு மற்றும் உடற்பயிற்சி மருத்துவர் மற்றும் எஸ்எல்சி -யின் தலைமை இணக்க அதிகாரி ஆவார். அவர் விளையாட்டு அமைச்சகத்தின் மறுவாழ்வு பிரிவின் தலைவராகவும், எஸ்எல்சி மருத்துவ பிரிவின் உறுப்பினராகவும் உள்ளார்” என்று ஒரு தகவல் தெரிவிக்கிறது.

“ஐசிசி ஆண்கள் டி 20 உலகக் கோப்பை உயிரியல் பாதுகாப்புத் திட்டத்தின் மூலோபாய நோக்கம், நேரிடையாக எளிதில் புரிந்துகொள்ளக்கூடிய நெறிமுறைகளை உருவாக்குவதாகும்.

ஐசிசி ஐந்து உறுப்பினர்களைக் கொண்ட உயிர் பாதுகாப்பு அறிவியல் ஆலோசனைக் குழுவை உருவாக்கியுள்ளது மற்றும் இந்தியாவின் டாக்டர் அபிஜித் சால்வே நிகழ்வு தலைமை மருத்துவ அதிகாரி ஆவார். ஐசிசி நிகழ்வை இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம் நடத்துகிறது.

டாக்டர் டேவிட் மஸ்கர் (ஐசிசியின் கோவிட் இணக்க அதிகாரி), பேராசிரியர் ஜோ டோரெஸ்ஸி (சுயாதீன உயிர் பாதுகாப்பு அறிவியல் ஆலோசகர்), டாக்டர் பீட்டர் ஹர்கோர்ட் (ஐசிசி மருத்துவ ஆலோசனை குழு தலைவர்) மற்றும் டாக்டர் குர்ஜித் போகல் (சுயாதீன மருத்துவத் தலைவர்) குழு.

பின்வரும் பிரதிநிதிகள் பிற்பகல் 2.30 மணிக்கு (UAE நேரம்) நடைபெறவுள்ள இந்த மாநாட்டில் கலந்து கொள்வார்கள்: கேட் பீர்வொர்த் & அலெக்ஸ் கவுண்டூரிஸ் (ஆஸ்திரேலியா), பிரசாந்த் பஞ்சதா (ஆப்கானிஸ்தான்), தேபாஷிஷ் சவுத்ரி (பங்களாதேஷ்), டாக்டர். நிக் பீர்ஸ் & மொயிஸ் மொகல் ( இங்கிலாந்து), டமிந்தா அத்தநாயக்க (இலங்கை), டேல் ஷாக்கல் (நியூசிலாந்து), டாக்டர் ஷுயிப் மன்ஜ்ரா (தென்னாப்பிரிக்கா & ZW), மார்க் ரவுசா (அயர்லாந்து), ஓ.குல்ஸ்டன் (மேற்கிந்திய தீவுகள்) மற்றும் ரியாஸ் அகமது (பாகிஸ்தான்).

ஐசிசியின் மற்ற அதிகாரிகள், திருமதி வனேசா ஹிப்கிர்க் மற்றும் லோரெய்ன் டிசோசா ஆகியோரும் இந்த மாநாட்டில் கலந்து கொள்வார்கள் என்று அறியப்படுகிறதுSource link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

அசத்தும் காஸ்ட்யூமில் ஆயுதபூஜை வாழ்த்து... ரம்யாவின் கலக்கல் உடை! | Actress Ramaya wishes her fans for Ayudha Pooja Festival

Thu Oct 14 , 2021
நடிகை ரம்யா சுப்ரமணியன் நடிகையும் டிவி தொகுப்பாளினியுமான ரம்யா சுப்ரமணியன் தொடர்ந்து தன்னுடைய தொகுப்பாளர் பணியை பிசியாக மேற்கொண்டு வருகிறார். மேலும் படங்களிலும் நடித்து வருகிறார். ட்விட்டர் உள்ளிட்ட சமூக வலைதளங்களிலும் தொடர்ந்து பிசியாக செயல்பட்டு வருகிறார். ட்விட்டரில் பரபர ட்விட்டர் பக்கத்தில் அவ்வப்போது தனது வீடியோக்கள் புகைப்படங்கள் மற்றும் தான் பங்கேற்கும் நிகழ்வுகள் குறித்த அப்டேட்களை அவ்வப்போது பதிவிட்டு வருகிறார். இவரை ஒன்றரை மில்லியன் பாலோயர்கள் பின்தொடர்ந்து வருகின்றனர். […]

You May Like

Breaking News

Translate »