கதினா பூஜை பிரசாதத்தின் போது ஊர்வலங்களுக்கு அனுமதி இல்லை


அக்டோபர் 14, 2021 03:39 பிஎம்ப guidelinesத்த மத விவகாரத்துறை, சுகாதார வழிகாட்டுதலின் கீழ், கட்டின பூஜை பிரசாதத்தின் போது ஊர்வலங்களை நடத்த முடியாது என்று கூறுகிறது.

அன்னதானம் மற்றும் மத சொற்பொழிவுகளின் போது அதிகபட்சம் 20 நபர்கள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுவார்கள்.

மறுப்பு: அனைத்து கருத்துகளும் AD தலையங்கத்தால் நிர்வகிக்கப்படும். அவதூறான, அவதூறான அல்லது அவதூறான கருத்துக்களை வெளியிடுவதைத் தவிர்க்கவும். தயவுசெய்து கருத்துக்குள் வெளியில் உள்ள ஹைப்பர்லிங்க்களைத் தவிர்க்கவும் மற்றும் அனைத்து பெரிய கருத்துகளையும் தட்டச்சு செய்வதைத் தவிர்க்கவும். இந்த வழிகாட்டுதல்களைப் பின்பற்றாத கருத்துகளை கொடியிடுவதன் மூலம் நீக்க எங்களுக்கு உதவுங்கள் (ஒரு கருத்துக்கு மேல் மவுஸ் செய்து வலது பக்கத்தில் உள்ள கொடி ஐகானைக் கிளிக் செய்யவும்). உங்கள் கருத்துக்களை தெரிவிக்க மற்றும் ஆரோக்கியமான சொற்பொழிவை உருவாக்க இந்த மன்றங்களைப் பயன்படுத்தவும்.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

ஆந்திராவில் 100 சதவீத இருக்கைகளுடன் தியேட்டர்களுக்கு அனுமதி

Thu Oct 14 , 2021
கொரோனா ஊரடங்கு கட்டுப்பாடுகளை படிப்படியாக தளர்த்துவதன் ஒரு பகுதியாக ஆந்திர மாநில அரசு புதிய வழிகாட்டுதல்களை அறிவித்துள்ளது. அமராவதி: கொரோனா தொற்று அதிகரித்ததை தொடர்ந்து நாடு முழுவதும் முழு ஊரடங்கு அமல்படுத்தப்பட்டது. இதன்படி பொதுமக்கள் அதிகம் கூடும் இடங்களான கோவில்கள், தியேட்டர்கள், மால்கள் உட்பட பல்வேறு விஷயங்களுக்கு தடை விதிக்கப்பட்டன. தற்போது தொற்று பாதிப்புகள் குறைந்து வருவதை அடுத்து ஊரடங்கில் தளர்வுகள் அறிவிக்கப்பட்டு வருகின்றன. இதனிடையே கொரோனா காரணமாக […]

You May Like

Breaking News

Translate »