வடகொரியா கடும் பஞ்சத்தில் உள்ளது – ஐநா அறிக்கை


வடகொரியாவில் பெரியவர்கள் மற்றும் குழந்தைகள் கடுமையான பஞ்சத்தை எதிர்கொண்டுள்ளதாக ஐக்கிய நாடுகள் அறிக்கை கூறுகிறது.

சர்வதேச தடைகள் மற்றும் கோவிட் விரிவாக்கம் காரணமாக அதன் எல்லைகள் மூடப்பட்டது நிலைமையை மோசமாக்கியுள்ளது. சர்வதேச தடைகளை உடனடியாக நீக்குமாறு அமெரிக்கா மற்றும் பிற நாடுகளுக்கு ஐக்கிய நாடுகள் சபை அழைப்பு விடுத்துள்ளது. அரசு தொலைக்காட்சி சேனலில் நாட்டு மக்களுக்கு உரையாற்றிய வடகொரிய தலைவர் கிம் ஜாங் உன், தனது நாடு கடுமையான மனிதாபிமான நெருக்கடியை எதிர்கொண்டதை ஒப்புக் கொண்டார். இந்த நிலைமைக்கு உடனடியாக தீர்வு காண்பதாக உறுதியளித்ததாக அவர் மேலும் கூறினார்.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

நவராத்திரி கொண்டாட்டத்தில் கொரோனா உடை அணிந்து நடனமாடிய பெண்கள்

Thu Oct 14 , 2021
Published by T. Saranya on 2021-10-14 15:37:28 இந்தியாவில் குஜராத் மாநிலத்தில் நவராத்திரி கொண்டாட்டத்தில் கொரோனா விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்தும் வகையில் கொரோனா  உடை அணிந்து இளம் பெண்கள் நடனமாடியுள்ளனர். உலகில் பல்வேறு பகுதிகளில் நவராத்திரி கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. இந்த கொண்டாட்டங்களில் கொரோனா முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளை மனதில் வைத்து பல்வேறு நிகழ்வுகள் அரங்கேறி வருகின்றன. குஜராத் மாநிலம் ராஜ்கோட் பகுதியில் நவராத்தியை ஒட்டி நடத்தப்படும் கலை, நடன நிகழ்ச்சியான கர்பா […]

You May Like

Breaking News

Translate »