நியூஸிலாந்தில் 6 வாரங்களில் அதிகளவான கொவிட் தொற்றாளர்கள் பதிவுகடந்த ஆறு வாரங்களில் கொவிட் -19 நோய்த்தொற்றின் மிகப்பெரிய அதிகரிப்பை நியூஸிலாந்து வியாழனன்று அறிவித்துள்ளது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

கொரோனா வைரஸ் மீட்பு எண்ணிக்கை 366 ஆக உயர்ந்துள்ளது

Thu Oct 14 , 2021
மேலும் 366 கோவிட் -19 நோயாளிகள் வைரஸ் தொற்றில் இருந்து குணமடைந்ததால் இன்று (அக்டோபர் 14) மருத்துவ கவனிப்பில் இருந்து டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்பட்டதாக சுகாதார அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது. இதன் மூலம் நாட்டில் பதிவான மொத்த மீட்பு எண்ணிக்கை 491,604 ஆக உள்ளது. கடந்த ஆண்டு தொற்றுநோய் வெடித்ததில் இருந்து, இலங்கை COVID-19 இன் 529,081 வழக்குகளை உறுதிப்படுத்தியுள்ளது. அதிகாரப்பூர்வ தரவுகளின்படி, 24,069 வைரஸ் பாதிக்கப்பட்ட நோயாளிகள் தற்போது மருத்துவமனைகள், சிகிச்சை […]

You May Like

Breaking News

Translate »