கண்டி வீரர்களுக்கு 7s வாய்ப்பு வழங்கப்படும் – தலைப்புவிளையாட்டு மற்றும் இலங்கை ரக்பி (SLR) அமைச்சகம் கண்டி SC மற்றும் CR & amp; இந்த மாத இறுதியில் போலீஸ் விளையாட்டுக் கழகத்தால் ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட கிளப் 7 இல் பங்கேற்க முடியாது என்று முன்னதாக தெரிவித்த போதிலும், FC தேசிய தேர்வுக்கு பரிசீலிக்கப்படும்.

அக்டோபர் 30 மற்றும் 31 ஆகிய தேதிகளில் போலீஸ் எஸ்சி & ட்ரை ஃபோர்ஸ் ரக்பி போட்டியில் சிஆர் மற்றும் கண்டி தேசிய அணி வீரர்கள் இறுதி தேர்வுக்கு உட்படுத்தப்படுவார்கள் என்று அவர்கள் முடிவு செய்துள்ளனர். அமைச்சின் அறிவுறுத்தலின் பேரில் ஆண்கள் மற்றும் பெண்கள் அணிகளுக்கு எஸ்எல்ஆர் நிபந்தனை பயிற்சியாளராக நியமிக்கப்பட்டவர்.
இந்த சோதனையை அடுத்த வாரம் கண்டியில் நடத்தவும் அதன் பிறகு வீரர்களை கண்காணிக்கவும் அவர் ஒப்புக்கொண்டார்.

தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வீரர்கள், நிபந்தனைத் தேர்வில் தேர்ச்சி பெற்ற பிறகு, மீதமுள்ள பூல் மற்றும் ஆசிய செவன்ஸ் தொடருக்கான இறுதி அணி தேர்வு செய்யப்படுவதற்கு முன்பாக மேலும் சோதனை ஆட்டங்களுக்கு உட்படுத்தப்படுவார்கள்.

இதற்கிடையில், விளையாட்டு இயக்குநர் ஜெனரல் அமல் எதிரிசூரிய, 40 வீரர்களுக்கும் சுகததாச தங்குமிடத்தை தள்ளுபடி விலையில் வழங்குவதாகவும், கட்டணத் தீர்வு குறித்து அமைச்சகத்தின் உயர் செயல்திறன் குழுவுடன் விவாதிப்பதாகவும் கூறியுள்ளார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

தர்மதுரை 2 படத்தின் அப்டேட்... விரைவில் வெளியாகும் என அறிவிப்பு! | Dharmadurai 2 movie update will be released soon

Thu Oct 14 , 2021
தர்மதுரை படம் நடிகர் விஜய் சேதுபதி, தமன்னா, ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ், சிருஷ்டி டாங்கே உள்ளிட்டவர்களின் நடிப்பில் இயக்குநர் சீனு ராமசாமி இயக்கத்தில் கடந்த 2016ல் வெளியான படம் தர்மதுரை. ஒரு இளைஞனின் வாழ்க்கையில் ஏற்படும் மாற்றங்கள், அவற்றால் அவன் எதிர்கொள்ளும் சூழல்களை மையமாக கொண்டு இந்தப் படம் வெளியானது. பாடல் வரிகளுக்கு தேசிய விருது படத்தில் ராதிகா சரத்குமார், எம்எஸ் பாஸ்கர் உள்ளிட்டவர்களின் கேரக்டர்களும் சிறப்பாக அமைந்திருந்தது. இந்தப் படத்தின் […]

You May Like

Breaking News

Translate »