ஹெரோயினுடன் இருவர் கைதுகிரான்பாஸ் மற்றும் அநுராதபுரம் பொலிஸ் பிரிவுகளில் நேற்று புதன்கிழமை குற்ற விசாரணைப் பிரிவினரால் முன்னெடுக்கப்பட்ட சுற்றி வளைப்புக்களில் ஹெரோயினுடன் சந்தேகநபர்கள் இருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸ் ஊடகப்பிரிவு தெரிவித்துள்ளது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

இலங்கை கடற்பரப்பில் அத்துமீறி நுழைந்த 02 இந்திய மீன்பிடி கப்பல்களை கடற்படையினர் கைப்பற்றியுள்ளனர்.

Thu Oct 14 , 2021
இலங்கை கடற்பரப்பில் அத்துமீறி நுழைந்த 02 இந்திய மீன்பிடி கப்பல்களை இலங்கை கடற்படையினர் கைப்பற்றியுள்ளனர். நேற்றைய தினம் (13) பருத்தித்துறை மற்றும் வெட்டிலைக்கேணிக்கு கிழக்கில் கடற்படையினரால் நடத்தப்பட்ட விசேட நடவடிக்கையின் போது இந்த சோதனை மேற்கொள்ளப்பட்டது. கப்பல்களில் 23 இந்திய மீனவர்கள் இருந்தனர், அவர்கள் சட்டப்பூர்வ நடவடிக்கைகளுக்காக சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகளிடம் ஒப்படைக்கப்படும் வரை கடற்படை காவலில் வைக்கப்பட்டனர். இந்த நடவடிக்கை, கப்பல்களில் இருந்து மீன்பிடி உபகரணங்களை கைப்பற்ற வழிவகுத்தது, சட்டவிரோத […]

You May Like

Breaking News

Translate »