கிரிக்கெட் நிர்வாகத்தில் ஈடுபட எண்ணமில்லை என்று ரோஹிதா கூறுகிறார் – தலைப்புமுன்னாள் கிளப் ரக்பி வீரர் ரோஹித ராஜபக்ச, வரவிருக்கும் இலங்கை கிரிக்கெட் (எஸ்எல்சி) மேஜர் லீக் 50-ஓவர் போட்டியில் விளையாட விரும்பவில்லை என்று மறுத்தார், டிசம்பர் மாதம் லங்கா பிரீமியர் லீக்கில் (எல்பிஎல்) பங்கேற்க ஏலம் எடுக்கிறார் என்ற ஊடக அறிக்கைகளையும் சுட்டுவிட்டார். அல்லது சாத்தியமான கிரிக்கெட் நிர்வாகம்.

பிரதம மந்திரி மகிந்த ராஜபக்சவின் இளைய மகன், ரோஹிதா ரக்பியுடன் நீண்டகால தொடர்பு கொண்டிருந்தார், கடற்படையின் எஸ்சி, ஆர்மி எஸ்சி மற்றும் சிஎச் & எஃப்சி ஆகியோரை விளையாட்டு வீரராக பல்வேறு நிலைகளில் பயிற்சியாளர் பதவிகளை வகிப்பதற்கு முன்பு பிரதிநிதித்துவப்படுத்தினார்.

சமூக ஊடகங்களில் வெளியான செய்திகள், ரோஹிதா நேற்று மாகோனாவில் உள்ள சர்ரே மைதானத்தில் நடந்த பயிற்சி போட்டியில் பங்கேற்றதாகவும், 50 ஓவர் கிளப் போட்டியில் களுத்துறை அணியில் பங்கேற்க விருப்பம் தெரிவித்ததாகவும் கூறினார்.

பரிந்துரைகள் என்னவென்றால், அவர் எல்பிஎல், சர்வதேச கிரிக்கெட் வீரர்களைக் கொண்ட ஃபிரான்சைஸ்-கிரிக்கெட் போட்டிக்கு தகுதி பெற முயற்சிப்பது, அல்லது கிரிக்கெட் நிர்வாகத்திற்கு தகுதி பெறுவதற்கான தகுதிகளை பூர்த்தி செய்ய முயற்சிப்பது.

“எனக்கு கிரிக்கெட் நிர்வாகத்தில் ஈடுபடும் எண்ணம் இல்லை, எல்பிஎல் அணிக்காக விளையாடும் எண்ணமும் இல்லை” என்று ராஜபக்சே தனது ஊடக செயலாளரால் வெளியிடப்பட்ட அறிக்கையில் கூறினார், இரவு 10:25 மணிக்கு

“நான் ஏதேனும் விளையாட்டை விளையாடுகிறேன் என்றால், நான் 100% தருகிறேன், அது எனக்கு விளையாட்டு என்றால் மட்டுமே. நான் தற்போது இம்மாதம் 30 மற்றும் 31 ஆகிய தேதிகளில் ரக்பி செவன்ஸ் போட்டிக்கு தயாராகி வருகிறேன், தற்போது நான் எங்கள் பழைய தோமியன் அணியுடன் கிரிக்கெட் விளையாடுகிறேன், ”என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

எவ்வாறாயினும், மாலையில் கலித்துறை டிசியின் தலைவரிடம் டெய்லி மிரர் பேசியபோது, ​​கிளப்பில் விளையாடுவது பற்றி ரோஹிதா தன்னை அணுகியதாக கூறினார்.

“அவர் வந்து என்னிடம் பேசினார், அவர் எங்கள் கிளப்பில் கிரிக்கெட் விளையாட ஆர்வமாக இருப்பதாக கூறினார். அவர் கடந்த ஆறு அல்லது ஏழு மாதங்களாக விளையாடி வருகிறார், மேலும் அவர் வரவிருக்கும் 50 ஓவர் கிளப் போட்டியில் விளையாட ஆர்வமாக இருப்பதாக கூறினார், ”களுத்துறை டவுன் கிளப் தலைவர் தீபால் பெரேரா டெய்லி மிரருக்கு தெரிவித்தார்.

“அவர் 50 ஓவர் போட்டிக்கு அப்பால் தொடர்ந்து விளையாட விரும்புகிறாரா என்று எனக்குத் தெரியாது, ஆனால் அவரது ஆரம்பத் திட்டம் அந்த போட்டியில் விளையாடுவது” என்று பெரேரா மேலும் கூறினார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

போன சீசன் பாலா.. இந்த சீசன் நிரூப்பா.. எல்லாமே யாஷிகா ஆனந்த் சிபாரிசு தான் போல.. ரசிகர்கள் கலாய்! | Netizens trolls Niroop and compares him with Balaji Murugadoss

Thu Oct 14 , 2021
எக்ஸ் ஆர்மி மாதிரி நான் ஒரு எக்ஸ் ஆர்மி மேன் மாதிரி நான் யாஷிகாவின் எக்ஸ் பாய் ஃபிரண்ட் என பிக் பாஸ் தமிழ் சீசன் 5ன் போட்டியாளர் நிரூப் இன்றைய முதல் புரமோவில் சொன்னதை ஏகப்பட்ட பிக் பாஸ் ரசிகர்கள் கலாய்த்து வருகின்றனர். நெட்டிசன்களிடையே நிரூப் நல்லா வசமா மாட்டிக்கிட்டாரு என்றும் கமெண்ட்டுகள் குவிகின்றன. பாறாங்கல்லுக்குள் ஈரம் பாறாங்கல்லுக்குள் இப்படி ஒரு சோக ஈரமா? என நிரூப்பின் கதையை […]

You May Like

Breaking News

Translate »