கொரோனா வைரஸின் மூல காரணத்தைக் கண்டறிய மற்றொரு நிபுணர் குழு – WHO


உலக சுகாதார நிறுவனம் (WHO) கொரோனா வைரஸின் தோற்றத்தை ஆராய மற்றொரு நிபுணர் குழுவை நியமித்துள்ளது.

இந்த குழுவில் 26 நிபுணர்கள் உள்ளனர். கோவிட் 19 வைரஸ் சுமார் ஒன்றரை ஆண்டுகளுக்கு முன்பு சீனாவின் வுஹானில் உள்ள ஒரு ஆய்வகத்தில் இருந்து தோன்றியது என்ற கருத்தை மேலும் ஆராய்வதை நோக்கமாகக் கொண்டது இந்த புதிய நடவடிக்கை.

சீனாவில் உள்ள ஒரு விலங்கு சந்தைக்கு இந்த வைரஸ் பரவியதாகவும் பலர் கருத்து தெரிவித்தனர். இதைக் கருத்தில் கொண்டு, உலக சுகாதார அமைப்பின் (WHO) தூதுக்குழு கடந்த பிப்ரவரியில் சீனாவில் ஆராய்ச்சி நடத்தியது ஆனால் இறுதி முடிவை எட்ட முடியவில்லை.

இந்த வைரஸின் தோற்றம் குறித்த ஆராய்ச்சி மேற்கொள்ளப்படுவது இதுவே கடைசி முறை என்று உலக சுகாதார நிறுவனம் (WHO) கூறுகிறது.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

வெள்ளைப்பூடு விவகாரம் ; சதொச பிரதிப் பொது முகாமையாளர் உட்பட நால்வருக்கு பிணை

Thu Oct 14 , 2021
லங்கா சதொசாவில் இடம்பெற்ற வெள்ளைப்பூடு மோசடிக்கு உதவியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டு கைது செய்யப்பட்ட அதன் நான்கு ஊழியர்களும் இன்று பிணையில் விடுதலை செய்யப்பட்டுள்ளனர். சந்தேக நபர்கள் இன்றைய தினம் வத்தளை நீதிவான் நீதிமன்றில் ஆஜர்படுத்தப்பட்ட பின்னர் பிணை வழங்கப்பட்டுள்ளது. லங்கா சதொச நிறுவனத்தின் பிரதிப் பொது முகாமையளர், சிரேஷ்ட விநியோக முகாமையாளர், விநியோக முகாமையாளர், மொத்த விற்பனை முகாமையாளர் ஆகிய நால்வரே கடந்த 11 ஆம் திகதி குற்றப் புலனாய்வுப் […]

You May Like

Breaking News

Translate »