எஃப்எம்ஆர். இந்தியப் பிரதமரின் உடல்நிலை சீராக உள்ளதுமுன்னாள் பிரதமர் – டாக்டர் மன்மோகன் சிங்கின் உடல்நிலை சீராக இருப்பதாக அகில இந்திய மருத்துவ அறிவியல் கழகத்தின் (எய்ம்ஸ்) மருத்துவர்கள் தெரிவித்துள்ளனர்.

டாக்டர் சிங் (89), டெல்லியில் காய்ச்சல் மதிப்பீட்டிற்காக மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார், அவர் செவ்வாய்க்கிழமை முதல் புகார் செய்தார்.

அவர் தற்போது மருத்துவர்களின் கண்காணிப்பில் உள்ளார்.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

முதல் பார்வை: அரண்மனை 3 - ஒழுங்காக கட்டி முடிக்கப்படாத மாளிகை | Aranmanai 3 Movie Review

Thu Oct 14 , 2021
தன்னையும், தன் காதலன், மகளையும் கொன்றவர்களைப் பழிவாங்கும் பெண் பேயின் கதையே ‘அரண்மனை 3’. ஜமீன்தார் சம்பத் தன் மகள், அக்கா, தங்கை உள்ளிட்ட உறவினர்களுடன் அரண்மனையில் வாழ்கிறார். தன் மகள் அந்த வீட்டில் பேய் இருப்பதாகச் சொல்கிறார். அதை நம்பாமல் மகள் பொய் சொல்வதாக நினைத்து ஹாஸ்டலுக்கு அனுப்பி, படிக்க வைக்கிறார். பல வருடங்களுக்குப் பிறகு சம்பத் மகள் ராஷி கண்ணா, தன்னைத் தூக்கி வளர்த்த டிரைவர் மரணம் […]

You May Like

Breaking News

Translate »