பாகிஸ்தானுடனான ‘ஏ’ அணி தொடர் அக்டோபர் -நவம்பர் – விளையாட்டுக்கு உறுதி செய்யப்பட்டதுஇலங்கை ‘ஏ’க்கு எதிராக இரண்டு நான்கு நாள் மற்றும் மூன்று 50 ஓவர் போட்டிகளில் விளையாட பாகிஸ்தான்’ ஏ ‘தீவுக்கு வருகை தருவதாக இலங்கை கிரிக்கெட் (எஸ்எல்சி) அறிவித்துள்ளது. பார்வையாளர்கள் அக்டோபர் 21 அன்று நாட்டிற்கு வருவார்கள், முழு சுற்றுப்பயணமும் ஒரு உயிரி-குமிழி சூழலில் நடத்தப்படும்.

அக்டோபர் 28 மற்றும் நவம்பர் 4 ஆகிய தேதிகளில் இரண்டு போட்டிகளுடன் தொடங்கும் சுற்றுப்பயணத்தின் சிவப்பு-பந்து லெக் வேலை செய்யப்படும்.

இந்த அறிவிப்பானது தேசிய அணியின் சுற்றுவட்டாரத்தில் உள்ள வீரர்களுக்கு வரவேற்கத்தக்க செய்தி ஆகும். – கி.பி.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

மன்னார் கடற்பரப்பில் எரிபொருள் அகழ்வு? மக்களுக்கு ஆபத்து என்கிறார் என்.எம்.ஆலாம்

Thu Oct 14 , 2021
மன்னார் கடற்பரப்பில் எரிபொருள் அகழ்வுப் பணிகள் முன்னெடுக்கப்பட்டால் மன்னார் மக்கள் இடம்பெயர வேண்டி ஏற்படும் என வடமாகாண கடற்றொழிலாளர் இணையத்தின் மன்னார் மாவட்ட தலைவர் என்.எம்.ஆலாம்(N.M.Alam) எச்சரித்துள்ளார். அண்மையில் மன்னார் கடற்பரப்பில் எண்ணெய் அகழ்வுக்கான ஆராய்ச்சிகளை மேற்கொள்ள ஓமான் அனுமதி கோரிய போதிலும், அதனை தாம் நிராகரித்ததாக சிறிலங்கா அரசாங்கம் கூறியிருந்த நிலையில், அவர் இந்தக் கருத்தை வெளியிட்டுள்ளார். உலக உணவு தன்னாதிக்க வாரத்தையொட்டி மன்னார் மாவட்ட தேசிய மீனவ […]

You May Like

Breaking News

Translate »