பூண்டு ஊழலில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஐந்து பேருக்கும் ஜாமீன் வழங்கப்பட்டதுஅண்மையில் நடந்த பூண்டு மோசடி தொடர்பாக கைது செய்யப்பட்ட சதோசாவின் நான்கு அதிகாரிகள் மற்றும் தொழிலதிபருக்கு ஜாமீன் வழங்கப்பட்டுள்ளதாக அடா தெரானா நிருபர் கூறுகிறார். மேலும் ..Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

தமிழில் வெளியாகும் நயன்தாராவின் ‘நிழல்’

Thu Oct 14 , 2021
மலையாளத்தில் வெளியான நயன்தாராவின் ’நிழல்’ த்ரில்லர் படம் தமிழில் விரைவில் ‘மாய நிழல்’ என்ற பெயரில் வெளியாகவுள்ளது. இப்படத்தின் தமிழ் டிரெய்லரை நாளை இயக்குநர் வெங்கட் பிரபு வெளியிடுகிறார். பிரபல படத்தொகுப்பாளர் அப்பு என். பட்டாத்திரி இயக்கத்தில் ’நிழல்’ நயன்தாரா நடித்த ‘நிழல்’ கடந்த ஏப்ரல் மாதம் வெளியானது. த்ரில்லர் படமான இதில் நயன்தாராவுக்கு ஜோடியாக குஞ்சாக்கோ போபன் நடித்துள்ளார். ஏற்கனவெ, குஞ்சாக்கோ போபனுடன் ’ட்வென்டி 20’ படத்தில் சிறிய […]

You May Like

Breaking News

Translate »