கிரிக்கெட் நிர்வாகத்தில் ஈடுபட எண்ணமில்லை என்று ரோஹிதா கூறுகிறார்முன்னாள் கிளப் ரக்பி வீரர் ரோஹித ராஜபக்ச, வரவிருக்கும் இலங்கை கிரிக்கெட் (எஸ்எல்சி) மேஜர் லீக் 50-ஓவர் போட்டியில் விளையாட விரும்பவில்லை என்று மறுத்தார், டிசம்பர் மாதம் லங்கா பிரீமியர் லீக்கில் (எல்பிஎல்) பங்கேற்க ஏலம் எடுக்கிறார் என்ற ஊடக அறிக்கைகளையும் சுட்டுவிட்டார். அல்லது சாத்தியமான கிரிக்கெட் நிர்வாகம்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

எக்ஸ்பிரஸ் பேர்ள் கப்பலை அகற்றும் நிறுவனம் தொடர்பில் இன்று அறிவிப்பு

Thu Oct 14 , 2021
எக்ஸ்பிரஸ் பேர்ள் கப்பல் மற்றும் அதில் தீப்பற்றலுக்கு உள்ளான கொள்கலன்களை அகற்றுவதற்கான கேள்விப்பத்திரம் தொடர்பான தகவல்களை அதனுடன் தொடர்புடைய நிறுவனம் இன்றைய தினம் தமக்கு அறிவிக்கவுள்ளதாகக் கடல்சார் சூழல் பாதுகாப்பு அதிகார சபை தெரிவித்துள்ளது. அதன் தலைவர், சட்டத்தரணி தர்ஷினி லஹந்தபுர நேற்று (13) கொழும்பில் இடம்பெற்ற செய்தியாளர் சந்திப்பில் கலந்துகொண்டு இதனைத் தெரிவித்தார். எக்ஸ்பிரஸ் பேர்ள் கப்பல் மற்றும் அதில் தீப்பற்றலுக்கு உள்ளான கொள்கலன்களை அகற்றும் நடவடிக்கைகள் இந்த […]

You May Like

Breaking News

Translate »