கல்வித்துறையில் பாரிய மறுசீரமைப்பினை ஏற்படுத்த வேண்டும் – அரச மருத்துவ அதிகாரிகள் சங்கம்


கல்வித்துறையில் பாரிய மறுசீரமைப்பினை ஏற்படுத்த வேண்டும் – அரச மருத்துவ அதிகாரிகள் சங்கம் – eelachseithy.comSource link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

Biggboss Tamil season 5 Thamarai selvi dance video goes viral - தமிழ் News

Thu Oct 14 , 2021
பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியின் போட்டியாளர்களில் ஒருவராகிய தாமரைச்செல்வியின் நாடக நடனம் குறித்த வீடியோக்கள் தற்போது திடீரென இணையதளங்களில் வைரலாகி வருவதை அடுத்து அவருக்கு இவ்வளவு திறமையா? என ரசிகர்கள் ஆச்சரியம் அடைந்து வருகின்றனர். பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் இந்த முறை பல்வேறு கலைஞர்கள் போட்டியாளர்களாக இடம் பெற்றுள்ளனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. அந்த வகையில் நாடக நடிகையான தாமரைச்செல்வி பிக்பாஸ் வீட்டில் அப்பாவியாகவும் வெள்ளேந்தியாகவும் இருப்பதை பார்க்கும்போது பார்வையாளர்களுக்கு சுவராசியமாக உள்ளது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. […]

You May Like

Breaking News

Translate »