கண்டி வீரர்களுக்கு 7s வாய்ப்பு வழங்கப்படும்பொலிஸ் விளையாட்டுக் கழகத்தால் ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட கிளப் 7 இல் பங்கேற்க முடியாது என்று முன்பே தெரிவித்த போதிலும் கண்டி எஸ்சி மற்றும் சிஆர் & எஃப்சி வீரர்கள் தேசியத் தேர்வுக்கு பரிசீலிக்கப்படுவதற்கான வாய்ப்பை வழங்க விளையாட்டு மற்றும் இலங்கை ரக்பி (எஸ்எல்ஆர்) ஒப்புக்கொண்டது. இந்த மாத இறுதியில்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

கல்வித்துறையில் பாரிய மறுசீரமைப்பினை ஏற்படுத்த வேண்டும் – அரச மருத்துவ அதிகாரிகள் சங்கம்

Thu Oct 14 , 2021
கல்வித்துறையில் பாரிய மறுசீரமைப்பினை ஏற்படுத்த வேண்டும் – அரச மருத்துவ அதிகாரிகள் சங்கம் – eelachseithy.com Home செய்திகள் கல்வித்துறையில் பாரிய மறுசீரமைப்பினை ஏற்படுத்த வேண்டும் – அரச மருத்துவ அதிகாரிகள் சங்கம் Source link

You May Like

Breaking News

Translate »