எண் போர்ட்டபிலிட்டி சேவையை செயல்படுத்த இலங்கை சட்டப்பூர்வ ஒப்புதலை வழங்குகிறது


சந்தாதாரர்கள் இலங்கையில் தொலைத்தொடர்பு சேவை வழங்குநர்களிடையே நம்பர் போர்ட்டபிலிட்டி சேவையைப் பெறுவதற்கு சட்ட ஒப்புதல் வழங்கப்பட்டுள்ளதாக தொலைத்தொடர்பு ஒழுங்குமுறை ஆணையத்தின் (டிஆர்சிஎஸ்எல்) இயக்குநர் ஜெனரல் கூறுகிறார்.

இந்த சேவையை செயல்படுத்துவதற்கான ஆரம்ப நடவடிக்கைகள் கடந்த ஆண்டு தொடங்கப்பட்டன.

மொபைல் எண் போர்ட்டபிலிட்டி (எம்என்பி) என்பது ஒரு சேவை வழங்குநரிடமிருந்து மற்றொரு சேவை வழங்குநருக்கு மாறும்போது மொபைல் சந்தாதாரர்கள் தங்கள் மொபைல் எண்களைத் தக்கவைத்துக்கொள்ளும் ஒரு வசதி.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

ஜோதிகாவின் 50வது படம் - மணல் சிற்ப வடிவில் வாழ்த்து |

Thu Oct 14 , 2021
சசிகுமார், சமுத்திரகனியுடன் ஜோதிகா நடித்துள்ள உடன்பிறப்பே திரைப்படம் இன்று ஓடிடி தளத்தில் வெளியாகியுள்ளது. தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக இருந்தவர் நடிகை ஜோதிகா. அஜித்தின் ‘வாலி’ படத்தில் சிறிய கதாபாத்திரம் மூலம் தோன்றிய அவர், சூர்யாவின் பூவெல்லாம் கேட்டுப்பார் படத்தின் மூலம் கதாநாயகியாக அறிமுகமானார். அதன்பிறகு ரஜினி, கமல், விஜய், அஜித் உள்ளிட்ட முன்னணி ஹீரோக்களுடன் இணைந்து நடித்துள்ளார். தன்னுடன் பல படங்களில் நடித்த முன்னணி நடிகரான சூர்யாவை […]

You May Like

Breaking News

Translate »