நாமல் ராஜபக்ஷ மட்டக்களப்புக்கு விஜயம்மட்டக்களப்பு கித்துள் நீர்த்தேக்கத்தின் அபிவிருத்தி பணிகள் குறித்து விளையாட்டுத்துறை அமைச்சர் நாமல் ராஜபக்ஷ கள விஜய‍மொன்றை கடந்த புதன்கிழமையன்று மேற்கொண்டிருந்தார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

எண் போர்ட்டபிலிட்டி சேவையை செயல்படுத்த இலங்கை சட்டப்பூர்வ ஒப்புதலை வழங்குகிறது

Thu Oct 14 , 2021
சந்தாதாரர்கள் இலங்கையில் தொலைத்தொடர்பு சேவை வழங்குநர்களிடையே நம்பர் போர்ட்டபிலிட்டி சேவையைப் பெறுவதற்கு சட்ட ஒப்புதல் வழங்கப்பட்டுள்ளதாக தொலைத்தொடர்பு ஒழுங்குமுறை ஆணையத்தின் (டிஆர்சிஎஸ்எல்) இயக்குநர் ஜெனரல் கூறுகிறார். இந்த சேவையை செயல்படுத்துவதற்கான ஆரம்ப நடவடிக்கைகள் கடந்த ஆண்டு தொடங்கப்பட்டன. மொபைல் எண் போர்ட்டபிலிட்டி (எம்என்பி) என்பது ஒரு சேவை வழங்குநரிடமிருந்து மற்றொரு சேவை வழங்குநருக்கு மாறும்போது மொபைல் சந்தாதாரர்கள் தங்கள் மொபைல் எண்களைத் தக்கவைத்துக்கொள்ளும் ஒரு வசதி. Source link

You May Like

Breaking News

Translate »