மாகாணங்களுக்கு இடையிலான பயணத்தடை விரைவில் நீக்கப்படும் – ஜி.எல்.பீரிஸ்


மாகாணங்களுக்கு இடையிலான பயணத்தடை விரைவில் நீக்கப்படும் – ஜி.எல்.பீரிஸ் – eelachseithy.comSource link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

Today Aranmanai 3 release day Arya thanks to udhayanidhi and Sundar C - தமிழ் News

Thu Oct 14 , 2021
பிரபல இயக்குனர் சுந்தர் சி இயக்கத்தில் ஆர்யா நடிப்பில் உருவாகியுள்ள ‘அரண்மனை 3’ என்ற திரைப்படம் இன்று திரையரங்குகளில் பிரமாண்டமாக வெளியாக உள்ளது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இந்த படத்திற்கு ஏற்கனவே மிகப்பெரிய எதிர்பார்ப்பு ஏற்பட்டுள்ள நிலையில் நேற்று இந்த படத்தின் முன்பதிவிலிருந்து இந்த படத்தின் வெற்றி உறுதி என்பதும் தெரியவந்துள்ளது. தமிழகம் முழுவதும் இந்த படத்தை உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயன்ட் நிறுவனம் வெளியிட உள்ளது என்பதால் புரமோஷன் பணிகள் […]

You May Like

Breaking News

Translate »