மேற்கு உட்பட நான்கு மாகாணங்களில் ஓரளவு மழை எதிர்பார்க்கப்படுகிறது


மேற்கு, சப்ரகமுவ, மத்திய மற்றும் வடமேல் மாகாணங்களிலும் காலி மற்றும் மாத்தறை மாவட்டங்களிலும் இன்று ஒரு சில மழை பெய்யும் என்று வானிலை ஆய்வு மையம் தெரிவித்துள்ளது.

மதியம் அல்லது இரவில் ஊவா மாகாணத்தில் ஒரு சில இடங்களில் மழை அல்லது இடியுடன் கூடிய மழை பெய்யக்கூடும்.

மற்ற இடங்களில் நியாயமான வானிலை நிலவும்.

மத்திய மலைகளின் மேற்கு சரிவு, வடக்கு, வட-மத்திய, வடமேற்கு மற்றும் தெற்கு மாகாணங்கள் மற்றும் திருகோணமலை மாவட்டத்தில் காற்றின் வேகம் சில நேரங்களில் (50-60) கிமீ வேகத்தில் அதிகரிக்கலாம்.

கடல் பகுதிகள்:

கொழும்பு வழியாக ஹம்பாந்தோட்டை வரையில் புத்தளம் வரையான கடற்பரப்புகளில் சில இடங்களில் மழை அல்லது இடியுடன் கூடிய மழை பெய்யும்.

தென்மேற்கு திசையில் காற்று வீசும். தீவைச் சுற்றியுள்ள கடற்பகுதிகளில் காற்றின் வேகம் (30-40) கிலோமீற்றராக இருக்கும், மேலும் காங்கேசன்துறை முதல் புத்தளம் வரையான கடற்பரப்புகள் மற்றும் காலி முதல் பொத்துவில் வரையான கடல் பகுதிகளில் அவ்வப்போது மணித்தியாலத்துக்கு 60 கிலோமீற்றர் வரை அதிகரிக்கலாம். ஹம்பாந்தோட்டை மற்றும் புத்தளத்தில் இருந்து கொழும்பு வழியாக காலி வரையிலான கடல் பகுதிகளில் காற்றின் வேகம் மணிக்கு 50 கிமீ வரை அதிகரிக்கப்படும்.

புத்தளம் முதல் கொழும்பு வழியாக காலி வரை நீடிக்கின்ற கடல் பகுதிகள் சில நேரங்களில் மிகவும் கரடுமுரடாக இருக்கும் மற்றும் காங்கேசன்துறை முதல் மன்னார் வழியாக புத்தளம் வரையிலும் மற்றும் காலி முதல் ஹம்பாந்தோட்டை வழியாக பொத்துவில் வரையிலும் உள்ள கடல் பகுதிகள் சில நேரங்களில் கரடுமுரடாக இருக்கும்.

இது தொடர்பாக கடற்படை மற்றும் மீனவ சமூகங்கள் விழிப்புடன் இருக்குமாறு அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

வில் மற்றும் அம்புடன் ஆயுதம் ஏந்தியவர் நோர்வேயில் ஐந்து பேரை கொன்றார்

Thu Oct 14 , 2021
நோர்வேயின் காங்ஸ்பெர்க் நகரில் புதன்கிழமை நடந்த தொடர் தாக்குதலில் வில் மற்றும் அம்பு ஆயுதம் ஏந்திய ஒருவர் ஐந்து பேரைக் கொன்றார் மற்றும் இரண்டு பேரை காயப்படுத்தினார் என்று உள்ளூர் போலீசார் தெரிவித்தனர். சந்தேகநபர் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸார் மேலும் தெரிவித்தனர். “சில தாக்குதல்களுக்கு அந்த மனிதன் வில் மற்றும் அம்பு பயன்படுத்தினான்” என்று போலீஸ் தலைவர் ஓயேவிந்த் ஆஸ் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். மற்ற ஆயுதங்களும் பயன்படுத்தப்பட்டதா என போலீசார் […]

You May Like

Breaking News

Translate »