வடக்கு மீனவர்களை வன்முறைக்கு தூண்டும் மீன்பிடித்துறை அமைச்சரை கண்டிக்கின்றோம் – சுமந்திரன் எம்.பிஇலங்கை கடல் எல்லைக்குள் அத்துமீறும் இந்திய மீனவர்களை தடுக்கும் சட்டம் இயற்றப்பட்டுள்ள நிலையில் அதனை நடைமுறைப்படுத்தாது மீனவர்களை வன்முறைக்கு தூண்டும் மீன்பிடித்துறை அமைச்சரின் செயற்பாடுகளை கண்டிக்கின்றோம்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

மேற்கு உட்பட நான்கு மாகாணங்களில் ஓரளவு மழை எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

Thu Oct 14 , 2021
மேற்கு, சப்ரகமுவ, மத்திய மற்றும் வடமேல் மாகாணங்களிலும் காலி மற்றும் மாத்தறை மாவட்டங்களிலும் இன்று ஒரு சில மழை பெய்யும் என்று வானிலை ஆய்வு மையம் தெரிவித்துள்ளது. மதியம் அல்லது இரவில் ஊவா மாகாணத்தில் ஒரு சில இடங்களில் மழை அல்லது இடியுடன் கூடிய மழை பெய்யக்கூடும். மற்ற இடங்களில் நியாயமான வானிலை நிலவும். மத்திய மலைகளின் மேற்கு சரிவு, வடக்கு, வட-மத்திய, வடமேற்கு மற்றும் தெற்கு மாகாணங்கள் மற்றும் […]

You May Like

Breaking News

Translate »