ராஜபக்ச ஸ்டேடியத்தை கோத்தபாய திறந்து வைக்கிறார் – லங்கா உண்மை | சிங்களம்


இராணுவத்தின் 72 வது ஆண்டு விழாவின் போது ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஷ கிரிக்கெட் மைதானத்தை திறந்து வைத்துள்ளார்.

கோத்தபாய ராஜபக்ச கிரிக்கெட் மைதானத்தின் பெயரிடப்பட்டது. இது இராணுவத்திற்கு சொந்தமான அரங்கம்.

எவ்வாறாயினும், ஜனாதிபதி ஜனாதிபதியானவுடன், நாடு முழுவதும் அரசியல்வாதிகளின் பெயரிடப்பட்ட சாலைகள் மற்றும் அரசியல்வாதிகளின் பெயர்கள் மற்றும் புகைப்படங்கள் மற்ற திட்டங்களில் இருந்து அகற்றப்பட வேண்டும் என்றும் அதற்காக அரசு சின்னம் மட்டுமே பயன்படுத்தப்பட வேண்டும் என்றும் அவர் கூறினார். அவரும் தனது பெயரை திட்டங்களுக்கு வைக்க மாட்டார் என்று ஜனாதிபதி அப்போது கூறினார். வாக்களித்த 69 லட்சம் வாக்காளர்களுக்கு இது மிகுந்த மகிழ்ச்சியை அளித்தது. அதன்படி, உள்ளூர் அரசியல்வாதிகளின் தலையீட்டால் சின்னங்கள் ஒட்டப்பட்டன.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

வடக்கு மீனவர்களை வன்முறைக்கு தூண்டும் மீன்பிடித்துறை அமைச்சரை கண்டிக்கின்றோம் - சுமந்திரன் எம்.பி

Thu Oct 14 , 2021
இலங்கை கடல் எல்லைக்குள் அத்துமீறும் இந்திய மீனவர்களை தடுக்கும் சட்டம் இயற்றப்பட்டுள்ள நிலையில் அதனை நடைமுறைப்படுத்தாது மீனவர்களை வன்முறைக்கு தூண்டும் மீன்பிடித்துறை அமைச்சரின் செயற்பாடுகளை கண்டிக்கின்றோம். Source link

You May Like

Breaking News

Translate »