ஆடம் நியூமன் திரும்பி வந்துள்ளார், மேலும் அவர் தனது கோரிக்கைகளை நிறைவேற்ற HBO மேக்ஸ் பெற்றார்


HBO மேக்ஸ் அசல் ஆவணப்படங்களுக்குப் பிறகு மாதங்கள் தலைமுறை சலசலப்பு சேவையில் அறிமுகமானார், WeWork இன் இணை நிறுவனர் ஆடம் நியூமானை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் ஒரு குழு ஸ்ட்ரீமர் ஸ்டார்ட்அப்பின் எழுச்சியை வரைபடமாக்கிய எபிசோடில் சில மொழியை மாற்றியதாக கூறுகிறார். கண்கவர் மரணம்.

இல் ஒரு ஊழியருக்கு அனுப்பப்பட்ட செய்திக்குறிப்பில் விளிம்பில் இந்த வார தொடக்கத்தில், அவதூறு வழக்கறிஞர் தாமஸ் ஏ கிளேர் – இப்போது தெரிந்தவர்களைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்துபவர் டெக்கீலா ஆர்வலர் மற்றும் அழியாதவர் என்று அறிவிக்கப்பட்டது – HBO மேக்ஸ் a இன் பகுதிகளை மாற்றியதாக அறிவித்தது தலைமுறை சலசலப்பு அத்தியாயம், “வழிபாட்டு வழிபாடு”, மற்றும் அதன் விளக்கம் HBO மேக்ஸ் தளத்தில்.

முன்னதாக, நிகழ்ச்சியின் விளக்கம் “உண்மையான-குற்றக் குற்றவாளிகளை கவர்ச்சியான போலிகளின் புதிய, பளபளப்பான கதைகள்” மற்றும் “வண்ணமயமான ஏமாற்றுக்காரர்களுடன்” இணைத்தது என்று தளத்தின் பதிப்பில் கூறப்பட்டுள்ளது. வேபேக் மெஷின். தொடரின் பண்பு “உண்மையான குற்றம்” மற்றும் அதன் பாடங்களின் மேற்கூறிய விளக்கம் இரண்டும் அகற்றப்பட்டன.

நியூமான் விசாரிக்கப்படும் போது, ​​”குற்றவியல் அல்லது ஒழுங்குமுறை குற்றச்சாட்டுகள் எதுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை” என்று குறிப்பிடுவதன் மூலம் எபிசோடில் காட்டப்பட்டுள்ள இறுதி அட்டைகளில் சேவையும் மொழியை மாற்றியது. அத்தியாயத்தில் இப்போது வெவொர்க் மொழியும் அடங்கும் பொதுக்கு செல்ல தயாராகிறது. அட்டைகளில் உள்ள மொழி மற்றும் நிகழ்ச்சி மற்றும் விளக்கம் புதுப்பிக்கப்பட்ட நிலையில், HBO மேக்ஸ் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறினார் விளிம்பில் அத்தியாயத்தில் எந்த மாற்றமும் செய்யப்படவில்லை. காலக்கெடுவை முன்னதாக அறிவிக்கப்பட்டது மாற்றங்கள் குறித்து.

“ஆடம் மற்றும் WeWork இன் வரலாறு பற்றிய இந்த தவறான தாக்கங்களை உடனடியாக திரும்பப் பெறுவதன் மூலம் HBO இங்கே சரியானதைச் செய்தது, மேலும் இந்த பொறுப்பான நடவடிக்கைகளை எடுத்ததற்காக நெட்வொர்க்கை நாங்கள் பாராட்டுகிறோம்” என்று நியூமனின் வழக்கறிஞர் கிளேர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். “ஊடகங்கள் மீண்டும் மீண்டும் ஆதாமின் கதையை தவறாகப் புரிந்து கொண்டுள்ளன, மேலும் ஒரு மாற்றத்தக்க வணிகத்தை உருவாக்குவதில் ஆதாமின் வெற்றிகரமான பங்கின் தவறான குணாதிசயங்களுக்கு முற்றுப்புள்ளி வைக்க ஒரு புகழ்பெற்ற கடையின் இந்த பொறுப்பான நடவடிக்கைகள் உதவும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்.”

ஒரு HBO மேக்ஸ் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறினார் விளிம்பில் HBO மேக்ஸை விட – HBO உடன் மாற்றங்களை கிளாரின் இணைப்பது தவறானது. புதன்கிழமை பகிர்வதற்கு நிறுவனத்திற்கு கூடுதல் கருத்து இல்லை.

மூலம் கேட்ட போது விளிம்பில் ஏப்ரலில் நிகழ்ச்சியின் முதல் காட்சிக்கு ஏறக்குறைய ஆறு மாதங்களுக்குப் பிறகு ஏன் திருத்தங்கள் அறிவிக்கப்பட்டன, நியூமானின் குழுவின் செய்தித் தொடர்பாளர் “கடந்த சில நாட்களில்” மாற்றங்கள் செய்யப்பட்டதாக கூறினார். செய்தித் தொடர்பாளரின் கூற்றுப்படி, நியூமன் 2021 ஜனவரி 14 அன்று தனது அவதூறு வழக்கறிஞரைத் தக்க வைத்துக் கொண்டார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

மின்துறை அமைச்சர் புதுப்பிக்கத்தக்க ஆற்றல் தேடலுக்கு ஓமானின் ஆதரவை வழங்குகிறார் - தீவு

Thu Oct 14 , 2021
ஸ்டாலின் மற்றும் பலர் ஒரே நேரத்தில் அனைத்து அதிகரிப்புகளையும் பெற வலியுறுத்துகின்றனர் ரதீந்திர குருவிடா கருவூல செயலாளர் மற்றும் தேசிய பட்ஜெட் துறையின் தலைமை இயக்குனரின் செயல்கள் செவ்வாய்க்கிழமை தொழிற்சங்கங்கள் மற்றும் அரசாங்கத்தின் பிரதிநிதிகள், இலங்கை ஆசிரியர் சங்கம் (CTU) பொதுச் செயலாளர்களுக்கிடையேயான சந்திப்பின் போது தலைமையாசிரியர்கள் மற்றும் ஆசிரியர்களின் சம்பள முரண்பாடுகளைத் தீர்ப்பதைத் தடுத்தன. ஜோசப் ஸ்டாலின் நேற்று கூறினார். ஸ்டாலின் அவர்கள் அரசாங்கத்தின் பிரதிநிதிகளுடன் மூன்றரை மணி […]

You May Like

Breaking News

Translate »