லங்கா சி செய்தி | கம்மன்பில-தொழிற்சங்க விவாதம் இன்று ஹிரு பாலாவில் ..


அக்டோபர் 14, 2021 காலை 6:20 மணிக்கு | லங்கா சி செய்தி

கம்மன்பில-தொழிற்சங்க விவாதம் இன்று ஹிரு பாலாவில் ..

திருகோணமலையில் உள்ள எண்ணெய் தொட்டிகளை இந்தியாவிடம் ஒப்படைப்பதற்காக பெட்ரோலிய தொழிற்சங்கங்கள் துறவிகள் மற்றும் தேசிய அமைப்புகளைச் சந்திக்கின்றன என்று எரிசக்தி அமைச்சர் சட்டத்தரணி உதய கம்மன்பில தற்போது பிரச்சாரம் செய்கிறார்.

இந்த விஷயத்தில் அமைச்சர் தனது கவனத்தை ஈர்த்த பிறகு, அக்டோபர் 11, 2021 அன்று நடைபெற்ற செய்தியாளர் கூட்டத்தில், வெறிச்சோடிய வீடுகளில் பானைகளை உடைத்து பொய் பிரச்சாரம் செய்யாமல் தன்னுடன் தொலைக்காட்சி விவாதத்திற்கு வருமாறு பெட்ரோலிய தொழிற்சங்கங்களை அழைத்தார்.

பெட்ரோலிய தொழிற்சங்கங்கள் விவாதத்தில் தங்கள் தவறை நிரூபிக்க நடவடிக்கை எடுத்தால், அவர்கள் தங்கள் எண்ணெய் தொட்டிகளைப் பாதுகாக்கும் போராட்டத்தில் ஈடுபடுவார்கள் என்றும் அவர்கள் பொய் என்று நிரூபிக்கப்பட்டால், மக்களை தவறாக வழிநடத்தியதற்காக மக்களிடம் மன்னிப்பு கேட்க வேண்டும் என்றும் அமைச்சர் மேலும் கூறினார் தவறான இரையை உருவாக்குவதன் மூலம்.

இந்த விவாதம் அக்டோபர் 14, 2021 அன்று இரவு 10:30 மணிக்கு ஹிரு பாலையா நிகழ்ச்சியில் நேரடியாக ஒளிபரப்பப்படும்.

அரவிந்த அத்துகோரள
பத்திரிகை செயலாளர்

736 பார்வைகள்Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

கிரிக்கெட்டில் கால் பதிக்கும் ரோஹித்த ராஜபக்ச!

Thu Oct 14 , 2021
(எம்.எம்.சில்வெஸ்டர்) ஸ்ரீ லங்கா கிரிக்கெட் நிறுவனத்தின் ஏற்பாட்டில் எதிர்வரும் 27 ஆம் திகதி அன்று நடைபெறவுள்ள  உள்நாட்டின் முன்னணி கழகங்களுக்கிடையிலான 50 ஒவர்கள் கொண்ட போட்டித் தொடரின் களுத்துறை நகர சபை கழகத்துக்கான அணியில் ரோஹித்த ராஜபக்ச இணையவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது.  இப்போட்டிகளில் பங்கேற்பதற்காக மக்கொனையில் அமைந்துள்ள ‘சர்ரே வில்லேஜ் ‘ மைதானத்தில் ரோஹித்த ராஜபக்ச பயிற்சிகளில்ஈடுபட்டு வருவதாகவும் குறிப்பிடப்படுகிறது. களுத்துறை நகர விளையாட்டு கழக அணியை தெரிவு செய்வதற்காக பயிற்சி […]

You May Like

Breaking News

Translate »