என்எம்ஆர்ஏ -வில் பரவலான மோசடி மற்றும் ஊழல் – இடைக்கால விசாரணை அறிக்கை


COLOMBO (News 1st); #டேட்டாஸ்கேமை விசாரிக்க நியமிக்கப்பட்ட ஐந்து பேர் கொண்ட சிறப்பு புலனாய்வுக் குழு, அதன் இடைக்கால அறிக்கையில், தேசிய மருந்து ஒழுங்குமுறை ஆணையத்திற்குள் தொடர் முறைகேடுகள் நடந்திருப்பது தெரியவந்தது.

அறிக்கை செவ்வாய்க்கிழமை (12) மருந்து உற்பத்தி, வழங்கல் மற்றும் ஒழுங்குபடுத்தும் மாநில அமைச்சர் பேராசிரியர் சன்னா ஜெயசுமனவிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது.

ஜூலை 1, 2015 மற்றும் மார்ச் 17, 2021 ஆகிய ஆண்டுகளில் தேசிய மருந்து ஒழுங்குமுறை ஆணையத்தின் (என்எம்ஆர்ஏ) செயல்பாடுகள் குறித்து விசாரிக்க ஓய்வுபெற்ற உச்ச நீதிமன்ற நீதிபதி குசலா சரோஜினி வீரவர்தனா தலைமையில் ஐந்து பேர் கொண்ட குழு நியமிக்கப்பட்டது.

பேராசிரியர் சன்னா ஜெயசுமண, செயல்பாடுகளை வெற்றிகரமாகச் செய்வதற்காக என்எம்ஆர்ஏ-வில் தொடர்ச்சியான மாற்றங்களை பரிந்துரைத்துள்ளதாகவும், இது என்எம்ஆர்ஏ-க்குள் பரவலான மோசடி மற்றும் ஊழலை வெளிப்படுத்துகிறது என்றும் கூறினார்.

“என்எம்ஆர்ஏ சட்டத்தில் உடனடியாக திருத்தம் செய்ய குழு பரிந்துரைத்தது,” என்று அவர் கூறினார்.

இந்த அறிக்கை நாடாளுமன்றத்தில் சமர்ப்பிக்கப்பட்டு ஊடகங்களுக்கு வெளியிடப்பட்டு பொதுமக்களுக்கு கிடைக்கும், என்றார்.

என்எம்ஆர்ஏ -வில் பரவலான மோசடி மற்றும் ஊழல் – இடைக்கால விசாரணை அறிக்கை
சுப்பிரமணியன் சுவாமி: எஸ்ஆர் அதிகாரத்தில் எம்ஆர் பற்றி கவலைப்பட ஒன்றுமில்லை
“கிரிக்கெட் நிர்வாகத்தில் ஈடுபட எண்ணமில்லை. அல்லது LPL ”- ரோஹித ராஜபக்ஷ
இலங்கை சர்க்கரை பற்றாக்குறையை எதிர்கொள்கிறதா?
மஹா சீசனுக்காக இலங்கை 30,000 மெட்ரிக் டன் கரிம உரங்களை இறக்குமதி செய்கிறதுSource link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

GMOA 22 வயதில் மருத்துவ மாணவர்களுக்கு பட்டம் வழங்குவதற்கான கருத்துத் தாளை வெளியிட்டது

Thu Oct 14 , 2021
அரசு மருத்துவ அதிகாரிகள் சங்கம் (GMOA) நேற்று 22 வருடங்களுக்குப் பிறகு மருத்துவ மாணவர்கள் பட்டம் பெற உதவும் “MBBS BY 22 YEARS” என்ற கருத்தை வெளியிட்டது. கடந்த ஐந்து தசாப்தங்களில் மருத்துவ மாணவர்களின் பட்டப்படிப்பு வயது படிப்படியாக 22 ஆண்டுகளில் இருந்து 25-27 வயது வரை நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது. தாமதம் ஏற்றுக்கொள்ள முடியாதது, அது கூறியது. சுதந்திரத்திற்குப் பின்னர் கல்வி அமைப்பால் இளைஞர்கள் அமைதியின்மை, அரசியல் கொந்தளிப்பு, பயங்கரவாதம் […]

You May Like

Breaking News

Translate »