சினிமாவில் ரீ-என்ட்ரி கொடுக்கும் மீரா ஜாஸ்மின்திருமணத்துக்கு பின்னர் படங்களில் நடிப்பதை தவிர்த்து வந்த மீரா ஜாஸ்மின், தற்போது 7 வருடங்களுக்கு பின் மீண்டும் நடிக்க வருகிறார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

அரசுடன் பேசுவதாக ஜனாதிபதி வாக்குறுதி| Dinamalar

Thu Oct 14 , 2021
”லக்கிம்பூரில் விவசாயிகள் படுகொலை தொடர்பாக, மத்திய அரசுடன் உடனடி ஆலோசனை நடத்துவதாக ஜனாதிபதி உறுதியளித்துள்ளார்,” என பிரியங்கா கூறினார். உத்தர பிரதேசத்தின் லக்கிம்பூரில் சமீபத்தில் நடைபெற்ற கலவரத்தில், நான்கு விவசாயிகள் உட்பட எட்டு பேர் கொல்லப்பட்டனர். கலவரம் தொடர்பாக, மத்திய உள்துறை இணை அமைச்சர் அஜய் மிஸ்ராவின் மகன் ஆஷிஷ் மிஸ்ரா உட்பட மூன்று பேரை, போலீசார் கைது செய்து உள்ளனர். இந்நிலையில், ராகுல் தலைமையில் காங்கிரஸ் மூத்த தலைவர்கள் […]

You May Like

Breaking News

Translate »