மின்னஞ்சல் ஊழலுக்குப் பிறகு மேடனில் இருந்து முன்னாள் ரைடர்ஸ் பயிற்சியாளர் ஜான் க்ரூடனை EA நீக்குகிறது


எலக்ட்ரானிக் ஆர்ட்ஸ் முன்னாள் லாஸ் வேகாஸ் ரைடர்ஸ் பயிற்சியாளர் ஜான் க்ரூடனை நீக்குகிறது மேடன் என்எப்எல் 22 தொடர்ந்து அறிக்கைகள் அவர் இனவெறி, ஓரினச்சேர்க்கை மற்றும் தவறான கருத்துக்களை மின்னஞ்சல்களில் பயன்படுத்தினார். மின்னஞ்சல்கள் வெளிவந்தவுடன் ரைடர்ஸ் பயிற்சியாளர் பதவியை க்ரூடன் ராஜினாமா செய்தார்.

“ஈ.ஏ. மேடன் என்எப்எல் ட்விட்டர் கணக்கு. “ஜான் க்ரூடனின் ராஜினாமாவின் சூழ்நிலைகள் காரணமாக, அவரை நீக்குவதற்கு நாங்கள் நடவடிக்கை எடுத்து வருகிறோம் மேடன் என்எப்எல் 22. வரவிருக்கும் வாரங்களில் ஒரு தலைப்பைப் புதுப்பிப்பதன் மூலம் அவரை ஒரு பொதுவான தோற்றத்துடன் மாற்றுவோம்.

நிஜ உலக நிகழ்வுகளுக்கு பதிலளிக்கும் வகையில் EA தனது வெற்றி கால்பந்து தொடரில் மாற்றங்களைச் செய்வது இது முதல் முறை அல்ல. 2020 இல், நிறுவனம் வாஷிங்டன் ரெட்ஸ்கின்ஸ் பற்றிய அனைத்து குறிப்புகளையும் மாற்றியது இல் மேடன் என்எப்எல் 21 உரிமையாளர் அறிவித்த பிறகு அது பிராண்டை கைவிடுவதாக அறிவித்தது. முன்னாள் நியூ இங்கிலாந்து தேசபக்தர்களின் இறுக்கமான முடிவு ஆரோன் ஹெர்னாண்டஸ் நீக்கப்பட்டது இருந்து NCAA கால்பந்து 14 மற்றும் மேடன் என்எப்எல் 25 2013 இல் முதல் தர கொலைக்கு தண்டனை பெற்ற பிறகு இருந்து இழுக்கப்பட்டது மேடன் என்எப்எல் 15 அவர் தனது மனைவியைத் தாக்கும் வீடியோ வெளியான பிறகு.

வாஷிங்டன் கால்பந்து அணியில் பணியிட முறைகேடு குறித்து என்எப்எல் விசாரணையின் ஒரு பகுதியாக மதிப்பாய்வு செய்யப்பட்ட 650,000 மத்தியில் க்ரூடனின் மின்னஞ்சல்கள் சேர்க்கப்பட்டன.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

சினிமாவில் ரீ-என்ட்ரி கொடுக்கும் மீரா ஜாஸ்மின்

Thu Oct 14 , 2021
திருமணத்துக்கு பின்னர் படங்களில் நடிப்பதை தவிர்த்து வந்த மீரா ஜாஸ்மின், தற்போது 7 வருடங்களுக்கு பின் மீண்டும் நடிக்க வருகிறார். Source link

You May Like

Breaking News

Translate »