நிபுணர்கள் அரசாங்கத்தின் தோல்வியை உண்மைகளுடன் வெளிப்படுத்துகிறார்கள் – லங்கா ட்ரூத் | சிங்களம்


கடந்த காலங்களில் நாட்டின் எந்தவொரு துறையிலும் தற்போதைய ஜனாதிபதியும் அரசாங்கமும் திட்டமிட்ட முறையில் செயல்படவில்லை என்பதை பல்வேறு துறைகளில் நிபுணர்கள் உண்மைகளுடன் வெளிப்படுத்துகின்றனர்.

குறிப்பாக, பேராசிரியர் சிறிமல் அபேரத்ன, பேராசிரியர் அனில் ஜெயந்த, டாக்டர். டபிள்யூ. அந்த. விஜேவர்தன மற்றும் பல நிபுணர்கள் கருத்து தெரிவித்துள்ளனர். கொழும்பு பல்கலைக்கழகத்தின் பொருளாதாரத் துறையின் பேராசிரியர் சிறிமல் அபேரத்ன இன்று (13) லங்காதீப செய்தித்தாளுக்கு அளித்த அறிக்கை இதற்கு சமீபத்திய கூடுதலாகும். ஊடகவியலாளர் பிங்குன் மேனகா கமகே பொருத்தமான கட்டுரையைத் தொகுத்துள்ளார்.

அந்த கடிதத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள சில புள்ளிகள் கீழே உள்ளன.

முன்னர் குறிப்பிட்டபடி, ஒரு வணிகக் குழு இரவில் தாமதமாகத் தலையை உயர்த்துகிறது, மற்றொரு குழு தரையில் விழுகிறது. இவை முழு பொருளாதார சூழல் மற்றும் சட்டச் சூழலின் திட்டவட்டமான நோக்குநிலை இல்லாமல் கடந்த இரண்டு வருடங்களின் முடிவுகள் என்பதை நாம் ஒப்புக் கொள்ள வேண்டும்.

இறுதி பகுப்பாய்வில், விலைக் கட்டுப்பாடு அல்லது கட்டுப்பாடு மற்றும் அடுத்தடுத்த நீக்கம் ஆகியவற்றால் பொதுமக்களுக்கு எந்தப் பயனும் இல்லை. ஒட்டுமொத்த பொருளாதாரக் கொள்கைகளால் ஒரு நாட்டின் மக்கள் பயனடைகிறார்கள். வணிகங்கள் செழித்து, நுகர்வோருக்கு நிவாரணம் கிடைக்கும், வேலைகள் வளரும் மற்றும் வருமானம் பெருகும். பொருளாதாரக் கொள்கை வகுப்பாளர்கள் முறையான விதிகள் மற்றும் ஒழுங்குமுறைகள் இல்லாமல் அடித்தளம் இல்லாமல் ஒரு வீட்டைக் கட்டுகிறார்கள். அத்தகைய வீடு 1977 இல் ஐ.தே.க அரசாங்கத்தால் கட்டப்பட்டது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

மின்னஞ்சல் ஊழலுக்குப் பிறகு மேடனில் இருந்து முன்னாள் ரைடர்ஸ் பயிற்சியாளர் ஜான் க்ரூடனை EA நீக்குகிறது

Thu Oct 14 , 2021
எலக்ட்ரானிக் ஆர்ட்ஸ் முன்னாள் லாஸ் வேகாஸ் ரைடர்ஸ் பயிற்சியாளர் ஜான் க்ரூடனை நீக்குகிறது மேடன் என்எப்எல் 22 தொடர்ந்து அறிக்கைகள் அவர் இனவெறி, ஓரினச்சேர்க்கை மற்றும் தவறான கருத்துக்களை மின்னஞ்சல்களில் பயன்படுத்தினார். மின்னஞ்சல்கள் வெளிவந்தவுடன் ரைடர்ஸ் பயிற்சியாளர் பதவியை க்ரூடன் ராஜினாமா செய்தார். “ஈ.ஏ. மேடன் என்எப்எல் ட்விட்டர் கணக்கு. “ஜான் க்ரூடனின் ராஜினாமாவின் சூழ்நிலைகள் காரணமாக, அவரை நீக்குவதற்கு நாங்கள் நடவடிக்கை எடுத்து வருகிறோம் மேடன் என்எப்எல் 22. […]

You May Like

Breaking News

Translate »