மாண்புமிகு பிரச்சினைகள் 21 தீர்க்கப்படாத வேலைநிறுத்தம் தொடர்கிறது … – லங்கா உண்மை | சிங்களம்


ஆசிரியர் வேலைநிறுத்தம் தொடரும் என்று ஆசிரியர் மற்றும் தலைமை ஆசிரியர் கூட்டணி தெரிவித்துள்ளது.

ஆசிரியர் சங்கத்தின் தொழிற்சங்கங்கள் கூறுகையில், அமைச்சரவை துணைக்குழுவின் சம்பள துணைக்குழு ஒரே நேரத்தில் அமல்படுத்தப்படும் வரை ஆசிரியர் போராட்டம் தொடரும்.

ஆசிரியர்கள் மற்றும் தலைமையாசிரியர்கள் கூட்டணி 21 ஆம் தேதிக்குள் தங்கள் கோரிக்கைகளை நிறைவேற்றவில்லை என்றால், 21 ஆம் தேதி முதல் வேலைநிறுத்தம் தொடரும் என்று கூறுகிறது.

அமைச்சரவை துணைக்குழுவின் தீர்மானம் ஆகஸ்ட் 30 ஆம் தேதி அமைச்சரவையில் நிறைவேற்றப்பட்டது என்றும் இது தொடர்பாக விவாதம் பெற நேற்று (12) வரை காத்திருக்க வேண்டும் என்றும் ஆசிரியர் மற்றும் அதிபர்கள் கூட்டணி கூறுகிறது. ஆசிரியர்கள் மற்றும் அதிபர்களின் போராட்டம் விவாதத்தை தாமதப்படுத்துவதன் மூலம் முன்னோக்கி சென்றது என்பதையும் அவர்கள் வலியுறுத்துகின்றனர்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

பிடென் நிர்வாகம் கடல் காற்றாலைகளுக்கு பெரிய ஊக்கத்தை அளிக்கிறது

Wed Oct 13 , 2021
கடலோர காற்றாலை பண்ணைகள் அமெரிக்காவின் கிட்டத்தட்ட அனைத்து கடற்கரைகளுக்கும் வரக்கூடும். உள்துறை செயலாளர் டெப் ஹாலண்ட் இன்று அறிவித்தது 2025 க்குள் ஏழு புதிய பகுதிகளுக்கு டெவலப்பர்களுக்கான குத்தகைகளை ஏலம் விட திட்டமிட்டுள்ளது. அதில் மெக்ஸிகோ வளைகுடா, மெயின் வளைகுடா, மத்திய அட்லாண்டிக், நியூயார்க் பைட் (லாங் தீவு மற்றும் நியூ ஜெர்சி இடையே) மற்றும் ஒரேகான் கடற்கரையில் நீர் அடங்கும். , கலிபோர்னியா மற்றும் கரோலினாஸ். இது அமெரிக்காவில் […]

You May Like

Breaking News

Translate »