ட்விட்டர் சரியான புதிய இடத்தில் விளம்பரங்களை முயற்சி செய்கிறது: பதில்களில் சரியாக


உங்களைப் பற்றி எனக்குத் தெரியாது, ஆனால் சில நேரங்களில் ட்விட்டர் என் ஊட்டத்தில் விளம்பரங்களால் நிரம்பியிருப்பதைப் போல உணர்கிறேன். துரதிர்ஷ்டவசமாக, அந்த விளம்பரங்கள் நிறுவனத்திற்கு போதுமானதாகத் தெரியவில்லை, ஏனென்றால், அவற்றைக் காட்ட ஒரு புதிய இடத்தை சோதிக்கிறது: உரையாடல்களின் நடுவில்.

புதிய விளம்பர வடிவம் iOS மற்றும் Android இல் சோதனை செய்யப்படுகிறது, நீங்கள் சோதனையில் இருந்தால் ஒரு ட்வீட்டுக்கான முதல், மூன்றாவது அல்லது எட்டாவது பதிலுக்குப் பிறகு விளம்பரங்களைக் காண்பீர்கள், புரூஸ் ஃபால்கின் கூற்றுப்படி, ட்விட்டரின் வருவாய் தயாரிப்பு முன்னணி. உரையாடலில் புதிய விளம்பரங்கள் எப்படி இருக்கும் என்பதை அவர் GIF இல் பகிர்ந்துள்ளார்:

இன்று முதல், நாங்கள் வித்தியாசமான ஒன்றை முயற்சி செய்து ட்வீட் உரையாடல்களில் ஒரு புதிய விளம்பர வடிவமைப்பை சோதிக்கிறோம். நீங்கள் இந்த சோதனையின் ஒரு பகுதியாக இருந்தால் (இது உலகளாவியது; iOS & Android இல் மட்டும்), ஒரு ட்வீட்டின் கீழ் முதல், மூன்றாவது அல்லது எட்டாவது பதிலுக்குப் பிறகு நீங்கள் விளம்பரங்களைக் காண்பீர்கள். ஆ pic.twitter.com/kvIGeYt2vp

– bruce.falck () (@boo) அக்டோபர் 13, 2021

உரையாடல் விளம்பரம் நீங்கள் எதிர்பார்த்தது போலவே இருக்கிறது, ஆனால் நான் ஒரு ரசிகன் என்று சொல்ல முடியாது. ட்விட்டர் ஏற்கனவே மிகவும் உற்சாகமூட்டும் இடமாக இருக்க முடியும், குறிப்பாக சாத்தியமானவற்றைத் தட்டுவதன் மூலம் நான் ஆபத்தை எடுத்துக் கொண்டால் சூடான பதில்கள்; மற்ற குப்பைகளுக்கிடையே நான் அறிவாற்றலுடன் விளம்பரங்களைச் செயல்படுத்த வேண்டுமா என்று எனக்குத் தெரியவில்லை எலோன் மஸ்க் போலியானவர்கள். அதிர்ஷ்டவசமாக, நான் இன்னும் தேர்வுக்குத் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டதாகத் தெரியவில்லை, எனவே குறைந்தபட்சம் இப்போதைக்கு, நான் படிக்கும் எந்த உரையாடலும் விளம்பரமில்லாமல் இருக்கும்.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

‘அரண்மனை 3’ பட அனுபவத்தை பகிர்ந்த இசையமைப்பாளர் சத்யா

Wed Oct 13 , 2021
சுந்தர் சி இயக்கத்தில் உருவாகி இருக்கும் அரண்மனை 3 திரைப்படம் வருகிற அக்டோபர் 14-ந் தேதி ஆயுத பூஜையன்று திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது. சுந்தர்.சி இயக்கத்தில் உருவாகி இருக்கும் திரைப்படம் ‘அரண்மனை 3’. ஆர்யா ஹீரோவாக நடித்துள்ள இப்படத்தில் ராஷி கன்னா, ஆண்ட்ரியா, சாக்‌ஷி அகர்வால் ஆகியோர் ஹீரோயின்களாக நடித்துள்ளனர். அவ்னி சினிமேக்ஸ் நிறுவனம் சார்பில் குஷ்பு தயாரித்திருக்கும் இப்படத்தை உதயநிதி ஸ்டாலின், ரெட் ஜெயன்ட் மூவிஸ் நிறுவனம் […]

You May Like

Breaking News

Translate »