கொழும்பு பல்கலைக்கழகத்தின் புற்றுநோய் செல்களின் விரைவான வளர்ச்சியைக் கட்டுப்படுத்தும் ஊட்டச்சத்து மருந்து – லங்கா ட்ரூத் | சிங்களம்


டாக்டர் சமீரா ஆர்., கொழும்பு பல்கலைக்கழகத்தின் உயிர் வேதியியல், மூலக்கூறு உயிரியல் மற்றும் உயிரியல் தொழில்நுட்ப நிறுவனம், புற்றுநோய் நோயாளிகளின் வாழ்க்கைத் தரத்தை பராமரிக்க மற்றும் ஓரளவிற்கு புற்றுநோய் உயிரணுக்களின் விரைவான வளர்ச்சியைத் தடுக்கும் பல ஊட்டச்சத்து மருந்துகள் என்று கூறினார். விரைவில் சந்தையில் தொடங்கப்படும். சமரகோன் கூறுகிறார்.

இந்த ஊட்டச்சத்துக்களை சந்தையில் கூட்டாக சந்தைப்படுத்த ஒரு புகழ்பெற்ற மருந்து தேயிலை நிறுவனத்துடன் ஒப்பந்தம் கையெழுத்தாகியுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

இயற்கையான புற்றுநோய் எதிர்ப்பு மருந்துகள் பற்றிய பல வருட ஆராய்ச்சியின் விளைவு இது.

புற்றுநோயால் அவதிப்படும் மற்றும் எதிர்காலத்தில் புற்றுநோய் உருவாகும் அபாயத்தில் உள்ளவர்கள் பயன்படுத்த ஊட்டச்சத்து வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது என்று அவர் கூறுகிறார்.

இது குறித்து கருத்து தெரிவித்த டாக்டர் சமீரா ஆர். சமராகோன்,

“புற்றுநோய் உலகின் இரண்டாவது பொதுவான தொற்று அல்லாத நோய். ஒரே நாளில், உலகம் முழுவதும் 25,000 க்கும் மேற்பட்ட புற்றுநோய் நோயாளிகள் இறக்கின்றனர்.

நாங்கள் பல ஆண்டுகளாக புற்றுநோய் எதிர்ப்பு ஆராய்ச்சியில் ஈடுபட்டுள்ளோம். அதன்படி, இயற்கை உணவுகள் குறித்த ஆராய்ச்சியின் விளைவாக இந்த ஊட்டச்சத்துக்களை எங்களால் கண்டுபிடிக்க முடிந்தது. இந்த மருந்துகளின் பயன்பாடு பற்றிய ஆராய்ச்சியும் வெற்றிகரமான முடிவுகளை அளித்துள்ளது. அதன்படி, இந்த ஆயிரக்கணக்கான ஊட்டச்சத்துக்களை புற்றுநோய் நோயாளிகளுக்கு சந்தைக்கு கொண்டு வர முடிந்தது.

இந்த சத்துக்கள் புற்றுநோய் நோயாளிகளின் வாழ்க்கைத் தரத்தை மேம்படுத்தும் ஆற்றலைக் கொண்டுள்ளன மற்றும் ஓரளவிற்கு புற்றுநோய் உயிரணுக்களின் விரைவான வளர்ச்சியைத் தடுக்கின்றன. அவன் சொன்னான்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

ட்விட்டர் சரியான புதிய இடத்தில் விளம்பரங்களை முயற்சி செய்கிறது: பதில்களில் சரியாக

Wed Oct 13 , 2021
உங்களைப் பற்றி எனக்குத் தெரியாது, ஆனால் சில நேரங்களில் ட்விட்டர் என் ஊட்டத்தில் விளம்பரங்களால் நிரம்பியிருப்பதைப் போல உணர்கிறேன். துரதிர்ஷ்டவசமாக, அந்த விளம்பரங்கள் நிறுவனத்திற்கு போதுமானதாகத் தெரியவில்லை, ஏனென்றால், அவற்றைக் காட்ட ஒரு புதிய இடத்தை சோதிக்கிறது: உரையாடல்களின் நடுவில். புதிய விளம்பர வடிவம் iOS மற்றும் Android இல் சோதனை செய்யப்படுகிறது, நீங்கள் சோதனையில் இருந்தால் ஒரு ட்வீட்டுக்கான முதல், மூன்றாவது அல்லது எட்டாவது பதிலுக்குப் பிறகு விளம்பரங்களைக் […]

You May Like

Breaking News

Translate »