கிரிக்கெட் நிர்வாகத்தில் ஈடுபட விருப்பம் இல்லை என்று ரோஹிதா கூறுகிறார் – சிறந்த கதை விளையாட்டு 1முன்னாள் கிளப் ரக்பி வீரர் ரோஹித ராஜபக்ச, வரவிருக்கும் இலங்கை கிரிக்கெட் (எஸ்எல்சி) மேஜர் லீக் 50-ஓவர் போட்டியில் விளையாட விரும்பவில்லை என்று மறுத்தார், டிசம்பர் மாதம் லங்கா பிரீமியர் லீக்கில் (எல்பிஎல்) பங்கேற்க ஏலம் எடுக்கிறார் என்ற ஊடக அறிக்கைகளையும் சுட்டுவிட்டார். அல்லது சாத்தியமான கிரிக்கெட் நிர்வாகம்.

பிரதம மந்திரி மகிந்த ராஜபக்சவின் இளைய மகன், ரோஹிதா ரக்பியுடன் நீண்டகால தொடர்பு கொண்டிருந்தார், கடற்படையின் எஸ்சி, ஆர்மி எஸ்சி மற்றும் சிஎச் & எஃப்சி ஆகியோரை விளையாட்டு வீரராக பல்வேறு நிலைகளில் பயிற்சியாளர் பதவிகளை வகிப்பதற்கு முன்பு பிரதிநிதித்துவப்படுத்தினார்.

சமூக ஊடகங்களில் வெளியான செய்திகள், ரோஹிதா நேற்று மாகோனாவில் உள்ள சர்ரே மைதானத்தில் நடந்த பயிற்சி போட்டியில் பங்கேற்றதாகவும், 50 ஓவர் கிளப் போட்டியில் களுத்துறை அணியில் பங்கேற்க விருப்பம் தெரிவித்ததாகவும் கூறினார்.

பரிந்துரைகள் என்னவென்றால், அவர் எல்பிஎல், சர்வதேச கிரிக்கெட் வீரர்களைக் கொண்ட ஃபிரான்சைஸ்-கிரிக்கெட் போட்டிக்கு தகுதி பெற முயற்சிப்பது, அல்லது கிரிக்கெட் நிர்வாகத்திற்கு தகுதி பெறுவதற்கான தகுதிகளை பூர்த்தி செய்ய முயற்சிப்பது.

“எனக்கு கிரிக்கெட் நிர்வாகத்தில் ஈடுபடும் எண்ணம் இல்லை, எல்பிஎல் அணிக்காக விளையாடும் எண்ணமும் இல்லை” என்று ராஜபக்சே தனது ஊடக செயலாளரால் வெளியிடப்பட்ட அறிக்கையில் கூறினார், இரவு 10:25 மணிக்கு

“நான் ஏதேனும் விளையாட்டை விளையாடுகிறேன் என்றால், நான் 100% தருகிறேன், அது எனக்கு விளையாட்டு என்றால் மட்டுமே. நான் தற்போது இம்மாதம் 30 மற்றும் 31 ஆகிய தேதிகளில் ரக்பி செவன்ஸ் போட்டிக்கு தயாராகி வருகிறேன், தற்போது நான் எங்கள் பழைய தோமியன் அணியுடன் கிரிக்கெட் விளையாடுகிறேன், ”என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

எவ்வாறாயினும், மாலையில் கலித்துறை டிசியின் தலைவரிடம் டெய்லி மிரர் பேசியபோது, ​​கிளப்பில் விளையாடுவது பற்றி ரோஹிதா தன்னை அணுகியதாக கூறினார்.

“அவர் வந்து என்னிடம் பேசினார், அவர் எங்கள் கிளப்பில் கிரிக்கெட் விளையாட ஆர்வமாக இருப்பதாக கூறினார். அவர் கடந்த ஆறு அல்லது ஏழு மாதங்களாக விளையாடி வருகிறார், மேலும் அவர் வரவிருக்கும் 50 ஓவர் கிளப் போட்டியில் விளையாட ஆர்வமாக இருப்பதாக கூறினார், ”களுத்துறை டவுன் கிளப் தலைவர் தீபால் பெரேரா டெய்லி மிரருக்கு தெரிவித்தார்.

“அவர் 50 ஓவர் போட்டிக்கு அப்பால் தொடர்ந்து விளையாட விரும்புகிறாரா என்று எனக்குத் தெரியாது, ஆனால் அவரது ஆரம்பத் திட்டம் அந்த போட்டியில் விளையாடுவது” என்று பெரேரா மேலும் கூறினார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

கதாநாயகன், வில்லன் என ஆல்ரவுண்ட் நடிப்புக் கலைஞராகத் திகழ்ந்த ஸ்ரீகாந்த்.. கமல்ஹாசன் புகழஞ்சலி! | Kamal Haasan heartfelt note for Legendary Actor Srikanth’s demise

Wed Oct 13 , 2021
ஸ்ரீகாந்த் காலமானார் வெண்ணிற ஆடை படத்தில் ஹீரோவாக அறிமுகமான ஸ்ரீகாந்த் ஏகப்பட்ட தமிழ் படங்களில் பல விதமான கதாபாத்திரங்களில் நடித்து கலக்கியவர். வயது மூப்பு மற்றும் உடல் நலக் குறைவு காரணமாக நேற்று காலமானார். அவரது மறைவு ஒட்டுமொத்த தமிழ் திரையுலகையும் சோகத்தில் ஆழ்த்தி உள்ளது. ஆல்ரவுண்டர் என புகழ்ந்த கமல் “கதாநாயகன், வில்லன், குணச்சித்திரப் பாத்திரங்கள் என ஆல்ரவுண்ட் நடிப்புக் கலைஞராகத் திகழ்ந்த ஸ்ரீகாந்த், தீவிரமான இலக்கிய வாசகராகவும் […]

You May Like

Breaking News

Translate »