பேஸ்புக் சில செய்தி பலகைகளை தனிப்பட்டதாக்குவதன் மூலம் கசிவுகளை நிறுத்த முயற்சிக்கிறது


பல வாரங்களாக, பேஸ்புக் பலவற்றைக் கையாள்கிறது வெடிகுண்டு வெளிப்பாடுகள் ஒரு பெரிய கேச் விளைவாக உள் ஆவணங்கள் கசிந்தன. இப்போது, ​​பேஸ்புக் அதன் உள் பணியிட செய்தி பலகைகளில் மேடையில் பாதுகாப்பு மற்றும் தேர்தல்களை தனிப்பட்ட முறையில் பாதுகாப்பது பற்றி சில குழுக்களை உருவாக்குகிறது, படி தி நியூயார்க் டைம்ஸ். இந்த நடவடிக்கை மேலும் கசிவுகளைத் தடுக்கும் முயற்சியாகத் தெரிகிறது.

எத்தனை குழுக்கள் தனிப்பட்ட முறையில் எடுக்கப்படும் என்பது தெளிவாகத் தெரியவில்லை, எனவே பேஸ்புக் எவ்வளவு பரந்த அளவில் விஷயங்களைப் பூட்டுகிறது என்பது எங்களுக்குத் தெரியாது. “கசிவுகள் எங்கள் அணிகள் ஒன்றிணைந்து செயல்படுவதை கடினமாக்குகிறது, முக்கியமான விஷயங்களில் பணிபுரியும் ஊழியர்களை வெளிப்புறமாக ஆபத்தில் ஆழ்த்தும் மற்றும் சிக்கலான தலைப்புகள் தவறாக சித்தரிக்கப்பட்டு தவறாக புரிந்து கொள்ள வழிவகுக்கும்” என்று பேஸ்புக் செய்தி தொடர்பாளர் கூறினார் தி நியூயார்க் டைம்ஸ். கருத்து கேட்கும் கோரிக்கைக்கு நிறுவனம் உடனடியாக பதிலளிக்கவில்லை விளிம்பில்.

பேஸ்புக்கின் முடிவு கடந்த வாரத்தின் காங்கிரஸ் சாட்சியத்தை பின்பற்றுகிறது ஃபேஸ்புக் விசில் ப்ளோவர் பிரான்சிஸ் ஹாகன், கசிந்த ஆவணங்களின் ஆதாரமாக இருந்த சிவிக் நேர்மை குழுவில் முன்னாள் ஊழியர். திங்கள் அன்று, ஹாகன் அழைப்பை ஏற்றுக்கொண்டார் பேஸ்புக்கின் சுயாதீன மேற்பார்வை வாரியத்துடன் பேச, இந்த மாத இறுதியில், அவர் சாட்சியம் அளிக்க உள்ளார் இங்கிலாந்து பாராளுமன்றம் முன்பு.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

நாகேஷ், வாலிக்கு சோறு போட்டவர் ஸ்ரீகாந்த்... பிரபல நடிகர் உருக்கம்

Wed Oct 13 , 2021
பழம்பெரும் நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மறைவுக்கு பிரபல நடிகர் ஒருவர் அறிக்கை வெளியிட்டு தனது ஆழ்ந்த இரங்கலை தெரிவித்து இருக்கிறார். வெண்ணிற ஆடை படத்தின் மூலம் நடிகராக அறிமுகமானவர் ஸ்ரீகாந்த். 50-க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் கதாநாயகனாக நடித்துள்ளார். வில்லனாகவும் சிவாஜி, முத்துராமன், ஜெய்சங்கர், சிவகுமார், கமல்ஹாசன், ரஜினிகாந்த் ஆகியோருடன் இணைந்தும் நடித்துள்ளார். இதுவரை 200-க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் ஸ்ரீகாந்த் நடித்துள்ளார்.  உடல் நலக்குறைவு காரணமாக அவதிப்பட்டு வந்த அவர் நேற்று […]

You May Like

Breaking News

Translate »