கண்டி வீரர்களுக்கு 7s வாய்ப்பு வழங்கப்படும் – விளையாட்டுவிளையாட்டு மற்றும் இலங்கை ரக்பி (SLR) அமைச்சகம் கண்டி SC மற்றும் CR & amp; இந்த மாத இறுதியில் போலீஸ் விளையாட்டுக் கழகத்தால் ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட கிளப் 7 இல் பங்கேற்க முடியாது என்று முன்னதாக தெரிவித்த போதிலும், FC தேசிய தேர்வுக்கு பரிசீலிக்கப்படும்.

அக்டோபர் 30 மற்றும் 31 ஆகிய தேதிகளில் போலீஸ் எஸ்சி & ட்ரை ஃபோர்ஸ் ரக்பி போட்டியில் சிஆர் மற்றும் கண்டி தேசிய அணி வீரர்கள் இறுதி தேர்வுக்கு உட்படுத்தப்படுவார்கள் என்று அவர்கள் முடிவு செய்துள்ளனர். அமைச்சின் அறிவுறுத்தலின் பேரில் ஆண்கள் மற்றும் பெண்கள் அணிகளுக்கு எஸ்எல்ஆர் நிபந்தனை பயிற்சியாளராக நியமிக்கப்பட்டவர்.
இந்த சோதனையை அடுத்த வாரம் கண்டியில் நடத்தவும் அதன் பிறகு வீரர்களை கண்காணிக்கவும் அவர் ஒப்புக்கொண்டார்.

தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வீரர்கள், நிபந்தனைத் தேர்வில் தேர்ச்சி பெற்ற பிறகு, மீதமுள்ள பூல் மற்றும் ஆசிய செவன்ஸ் தொடருக்கான இறுதி அணி தேர்வு செய்யப்படுவதற்கு முன்பாக மேலும் சோதனை ஆட்டங்களுக்கு உட்படுத்தப்படுவார்கள்.

இதற்கிடையில், விளையாட்டு இயக்குநர் ஜெனரல் அமல் எதிரிசூரிய, 40 வீரர்களுக்கும் சுகததாச தங்குமிடத்தை தள்ளுபடி விலையில் வழங்குவதாகவும், கட்டணத் தீர்வு குறித்து அமைச்சகத்தின் உயர் செயல்திறன் குழுவுடன் விவாதிப்பதாகவும் கூறியுள்ளார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

கோடியில் ஒருவன் 25வது நாள் வெற்றி கொண்டாட்டத்தை கேக் வெட்டி கொண்டாடிய படக்குழு! | Kodiyil Oruvan Movie Crew Celebrated 25th Day Successful Event Party

Wed Oct 13 , 2021
அரசியல் கலந்த த்ரில்லர் திரைப்படமாக நடிகர் விஜய் ஆண்டனியின் திரைப்படங்கள் என்றாலே படம் வித்தியாசமாகவும் அதேசமயம் நன்றாகத்தான் இருக்கும் என்ற மினிமம் கேரன்டியுடன் வலம் வரும் சூழலில் முதல் முறையாக இயக்குனர் ஆனந்த கிருஷ்ணன் இயக்கத்தில் நடித்திருந்த திரைப்படம் கோடியில் ஒருவன். மெட்ரோ படத்தை இயக்கி வெற்றி இயக்குனராக தமிழ் சினிமாவில் பிரபலமடைந்த ஆனந்த கிருஷ்ணன் அரசியல் கலந்த த்ரில்லர் திரைப்படமாக கோடியில் ஒருவன் படத்தை இயக்கியிருந்தார். விஜய் ஆண்டனி […]

You May Like

Breaking News

Translate »