லூனா டிஸ்ப்ளே இப்போது உங்கள் ஐபாடை விண்டோஸ் சாதனங்களுக்கான இரண்டாவது திரையாக மாற்ற முடியும்


அஸ்ட்ரோபேட்டின் லூனா டிஸ்ப்ளே ஆப்பிள் கம்ப்யூட்டர்களுக்கு வயர்லெஸ் வெளிப்புற மானிட்டராக ஒரு ஐபேட் அல்லது மற்றொரு மேக்கை மாற்றுவதற்கு ஒரு எளிய வழியாகும். இப்போது நிறுவனம் அதன் வயர்லெஸ் டாங்கிள்களைப் புதுப்பித்துள்ளது விண்டோஸ் பிசிக்களுக்கான ஆதரவை சேர்க்க, ஆப்பிளின் சைட்காருக்குப் பிறகு நிறுவனத்திற்கு ஒரு திடமான படி அதன் செயல்பாட்டை ஒரு உள்ளமைக்கப்பட்ட பகுதியாக மாற்றியது iPadOS மற்றும் MacOS.

விண்டோஸ் ஆதரவு லூனா டிஸ்ப்ளே 5.0 இல் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் “விண்டோஸ் 10 64-பிட், பில்ட் 1809 அல்லது அதற்குப் பிறகு” மற்றும் குறைந்தபட்சம் ஐபாடோஸ் 12.1 ஆஸ்ட்ரோபேட் படி தேவைப்படுகிறது. அதாவது நவீன விண்டோஸ் சாதனங்கள் மற்றும் ஐபாட்கள் உங்கள் விண்டோஸ் மெஷினுக்கு மிகவும் விலையுயர்ந்த வரைதல் டேப்லெட்டாக ஆப்பிள் பென்சிலுடன் ஐபாட் உபயோகிப்பது உட்பட பல்வேறு கட்டமைப்புகளில் ஒன்றாக வேலை செய்ய முடியும்.


ஐபாடின் தொடு கட்டுப்பாடுகள், சைகைகள் மற்றும் பென்சில் ஆதரவு அனைத்தும் விண்டோஸுக்கு மொழிபெயர்க்கப்படும்.
Gif: ஆஸ்ட்ரோபேட்

நிறுவனம் விண்டோஸிற்கான லூனா டிஸ்ப்ளேவை உங்கள் விண்டோஸ் சாதனங்களில் யூ.எஸ்.பி-சி மற்றும் எச்டிஎம்ஐ ஆகியவற்றுடன் இணைக்க இரண்டு வகையான இணைப்பிகளில் கிடைக்கச் செய்கிறது. பழைய யூ.எஸ்.பி-சி லூனா டிஸ்ப்ளேவின் உரிமையாளர்களும் இன்று முதல் விண்டோஸுக்கு ஆதரவை சேர்க்க புதுப்பிக்க முடிகிறது. அதன் மதிப்புக்கு, ஆஸ்ட்ரோபேட் அதன் 5.0 வெளியீட்டிற்கு செய்த மறுசீரமைப்பும் M1 மேக்ஸில் லூனா டிஸ்ப்ளேவை அமைப்பது என்பது வேகமாக இருக்க வேண்டும் என்று கூறுகிறது.

ஆஸ்ட்ரோபேட் முதன்முதலில் 2017 இல் லூனா டிஸ்ப்ளே தொடங்கப்பட்டது, மேகோஸ் கேடலினாவில் சேர்க்கப்பட்ட சைட்கார் அம்சத்துடன் ஆப்பிள் “ஷெர்லாக்” செய்வதற்கு சுமார் இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு. சிறிது நேரம் கழித்து, நிறுவனம் லூனா டிஸ்ப்ளேவைப் புதுப்பித்தது மேக்ஸுக்கு இடையில் கம்பியில்லாமல் வேலை செய்ய ஆப்பிளின் நடவடிக்கைக்கு பதில். “ஆப்பிள் ஜிக்ஸ், நாங்கள் ஜாக்,” ஆஸ்ட்ரோபேட் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி மாட் ரோங் அந்த நேரத்தில் ட்வீட் செய்தார்.

ஆஸ்ட்ரோபேட் மிகவும் திறந்த நிலையில் உள்ளது நகலெடுக்கப்பட்ட அதன் அனுபவம் பற்றி, அதை பரிந்துரைப்பது உட்பட மாறுவேடத்தில் ஒரு ஆசி பீட்டாவில் விண்டோஸ் ஆதரவை சோதிப்பதாக அறிவித்தபோது (பிற நிறுவனங்கள் சட்ட நடவடிக்கை எடுக்க விரும்பப்படுகிறது) விண்டோஸ் டாங்கிள்களுக்கான புதிய லூனா டிஸ்ப்ளேக்கான கிக்ஸ்டார்டர் செப்டம்பர் 30, 2020 அன்று தொடங்கப்பட்டது வெற்றிகரமாக ஒரு மணி நேரம் கழித்து நிதியளிக்கப்பட்டது. விண்டோஸிற்கான இந்த செயல்பாட்டை மக்கள் தெளிவாக விரும்புகிறார்கள், இப்போது ஆஸ்ட்ரோபேட் இறுதியாக அதை வழங்குகிறது.

லூனா டிஸ்ப்ளே மேக் அல்லது பிசிக்கு $ 129, USB-C, HDMI மற்றும் மினி டிஸ்ப்ளே போர்ட் ஆகியவற்றுக்கான போர்ட் விருப்பங்களுடன்.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

செல்வராகவன் - தனுஷ் படத்தின் புதிய அப்டேட் |

Wed Oct 13 , 2021
நீண்ட இடைவெளிக்குப் பிறகு செல்வராகவன், தனுஷ் கூட்டணியில் உருவாக இருக்கும் படத்தின் புதிய அப்டேட் வெளியாகியுள்ளது. காதல் கொண்டேன், புதுப்பேட்டை, ஆயிரத்தில் ஒருவன், மயக்கம் என்ன, இரண்டாம் உலகம் என வித்தியாசமான கதையம்சம் கொண்ட படங்களை இயக்கி பிரபலமானவர் செல்வராகவன். இவர் இயக்கத்தில் அடுத்ததாக ‘நானே வருவேன்’ திரைப்படம் உருவாக உள்ளது.  தனுஷ் ஹீரோவாக நடிக்க உள்ள இப்படத்திற்கு யுவன் சங்கர் ராஜா இசையமைக்க உள்ளார். இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு […]

You May Like

Breaking News

Translate »