பேஸ்புக் நிர்வாகிகள் புதிய புகைப்படங்களுடன் விஆர் முன்மாதிரி வன்பொருளை கிண்டல் செய்கிறார்கள்


மார்க் ஜுக்கர்பெர்க் மற்றும் பேஸ்புக் மெய்நிகர் ரியாலிட்டி முன்னணி மற்றும் விரைவில் CTO ஆண்ட்ரூ போஸ்வொர்த் (அல்லது “போஸ்”) முன்மாதிரி விஆர் (அல்லது ஏஆர்) தொழில்நுட்பத்துடன் விளையாடுகிறார், அதைக் காட்ட விரும்புகிறார். இரண்டு நிர்வாகிகளும் உள்ளனர் தங்களின் படங்களை வெளியிட்டார் முன்மாதிரி ஹெட்செட்களை அணிந்து மற்றும் கருத்துகளை இணைக்கிறது பேஸ்புக்கின் வேலை அன்று metaverse. இருவரும் அணிந்திருக்கும் ஹெட்செட்டுகள் உண்மையான சில்லறை தயாரிப்புகளாக மாறுவதற்கு எந்த வகையிலும் உத்தரவாதம் இல்லை என்றாலும், பேஸ்புக்கின் மெய்நிகர் ரியாலிட்டி ஆய்வகத்தில் என்ன நடக்கிறது என்பது ஒரு சுவாரஸ்யமான தோற்றம்.

ஜுக்கர்பெர்க் அணிந்திருக்கும் ஹெட்செட் ஒத்திருக்கிறது நிறுவனத்தின் ஓக்குலஸ் ஹெட்செட்கள். இருப்பினும், அவர் அதை “விழித்திரை தீர்மானம்” என்று அடையாளம் காட்டுகிறார், ஆப்பிள் வாக்கியத்தை அதிக பிக்சல் அடர்த்தி கொண்ட திரைகளுக்காக கடன் வாங்குகிறார், நீங்கள் சாதாரண இயக்க தூரத்தில் தனிப்பட்ட புள்ளிகளை கண்டறிய முடியாது. போஸ் அணிந்திருக்கும் ஹெட்செட் மிகவும் புதிரான வடிவமைப்பைக் கொண்டுள்ளது – இது வெளிப்படையாக, கிட்டத்தட்ட சரியாகத் தெரிகிறது ஆப்பிளின் வதந்தி VR ஹெட்செட்டின் வரைபடங்கள் மற்றும் விளக்கங்கள். ஜுக்கர்பெர்க்கின் தெளிவற்ற “விழித்திரை” கருத்துக்கு அப்பால், அவை எந்த வகையான ஹெட்செட்கள், அவை என்ன திறன் கொண்டவை, அல்லது அவை செயல்படாத வடிவமைப்பு போலி-அப்களாக இருந்தாலும் கூட எந்த விவரங்களும் இல்லை.

மைக்கேல் அப்ராஷின் குழு FRL-R ரெட்மண்டில் பணிபுரியும் ஆராய்ச்சியில் பெருமிதம் கொள்கிறது-மெட்டாவெர்ஸுக்கு அடித்தளமாக இருக்கும் சில தொழில்நுட்பங்களை முன்கூட்டியே பார்க்க உற்சாகமாக இருக்கிறது (கருத்துகளை நிரூபிக்க நாங்கள் பல முன்மாதிரி ஹெட்செட்களில் வேலை செய்கிறோம், இது அவற்றில் ஒன்று. இது ஒரு நீண்ட கதை.) pic.twitter.com/Yi9xjy5HmG

– போஸ் (@boztank) அக்டோபர் 13, 2021

இது பேஸ்புக்கின் தயாரிப்பு அறிவிப்பு அல்ல என்பதால், ஒருவேளை எதிர்பார்க்கலாம். நிறுவனம் ஒரு ஜோடியை வெளியிட்டுள்ளது ஸ்மார்ட் (மற்றும் திரை குறைவான) ரே தடைகள், இது “முழுமையான ஆக்மென்ட் ரியாலிட்டி கண்ணாடிகளை நோக்கி” பாதையில் ஒரு படி என்று அழைக்கப்படுகிறது, ஃபேஸ்புக்கின் மெய்நிகர் ரியாலிட்டி ஆய்வகம் பல முன்மாதிரிகளை கிண்டல் செய்கிறது, அது சந்தையில் வராது. அது போன்ற விஷயங்களை உள்ளடக்கியது திகிலூட்டும் கண்-திட்ட ஹெட்செட், தி ஆராய்ச்சியை மையமாகக் கொண்ட ஆரியா ஏஆர் கண்ணாடிகள், மற்றும் ஒரு VR கண்ணாடிகளின் ஆதாரம்-கருத்து தொகுப்பு (இது உண்மையான உலகத்தை அதிகரிப்பதற்குப் பதிலாக ஒரு மெய்நிகர் உலகத்தைக் காட்டுகிறது). ஹாக்கிங் ஹெட்செட்களுக்கு பதிலாக, போஸ் மற்றும் ஜுக்கர்பெர்க் ஆகியோர் தங்கள் மெட்டாவர்ஸ் கருத்தை விற்பனை செய்வதாக தெரிகிறது, இது இணையத்தின் அடுத்த பதிப்பாக இருக்கக்கூடிய ஒரு மெய்நிகர் உலகம் என்று நிறுவனம் கூறுகிறது. நீங்கள் சரியாக என்ன அர்த்தம் என்று ஆழமாகப் பார்க்க விரும்பினால், பாருங்கள் என் சகாக்களின் சிறந்த விளக்கமளிப்பவர்.

நீங்கள் உண்மையான அடுத்த தலைமுறை ஹெட்செட்டைத் தேடுகிறீர்களானால், அதைக் கவனிப்பது மதிப்புக்குரியதாக இருக்கலாம் HTC சமீபத்தில் விவே ஃப்ளோவை கசிந்தது ஹெட்செட் பெருங்களிப்புடன், எச்டிசியின் விவே நிர்வாகிகளில் ஒருவர் போஸுக்கு பதிலளித்தார், தொழிற்சாலை வரிசையில் ஒரு ஹாட்ஸுக்கு முன்மாதிரி ஹெட்செட்டை வர்த்தகம் செய்ய விருப்பமா என்று கேட்டார். போஸ் சலுகையை நிராகரித்தார்.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

பிறந்தநாளில் காதலனை அறிமுகப்படுத்திய நடிகை ரகுல் பிரீத் சிங்

Wed Oct 13 , 2021
10/11/2021 10:17:09 AM சென்னை: தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், இந்தி ஆகிய மொழிகளில் ஹீரோயினாக நடித்து வருபவர், ரகுல் பிரீத் சிங். தற்போது கமல்ஹாசனுடன் ‘இந்தியன் 2’, சிவகார்த்திகேயனுடன் ‘அயலான்’ ஆகிய படங்களில் நடிக்கும் அவர், ஐதராபாத்தில் யோகா பயிற்சி மையம் நடத்தி வருகிறார். சமீபத்தில் போதைப்பொருள் வழக்கில் சம்மன் அனுப்பி விசாரிக்கப்பட்டு, பிறகு அதிலிருந்து விடுவிக்கப்பட்டார். நேற்று ரகுல் பிரீத் சிங்கின் பிறந்தநாள். இதையொட்டி தனது காதலனை அறிவித்தார். […]

You May Like

Breaking News

Translate »