உரப்பிரச்சினைக்கு தீர்வு வழங்கக்கோரி வடக்கு, கிழக்கில் போராட்டம்விவசாயிகளின் உரப்பிரச்சினைக்கு அரசாங்கம் தீர்வு வழங்காதுள்ள நிலையில் அதனை கண்டித்து அரசாங்கத்திற்கு அழுத்தம் கொடுக்கும் விதமாக எதிர்வரும் 18ஆம் திகதி வடக்கு கிழக்கில் இருக்கின்ற சகல கமநல உத்தியோகத்தர்கள் அலுவலகம் முன்பாக போராட்டங்களை நடத்தவும்Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

பேஸ்புக் நிர்வாகிகள் புதிய புகைப்படங்களுடன் விஆர் முன்மாதிரி வன்பொருளை கிண்டல் செய்கிறார்கள்

Wed Oct 13 , 2021
மார்க் ஜுக்கர்பெர்க் மற்றும் பேஸ்புக் மெய்நிகர் ரியாலிட்டி முன்னணி மற்றும் விரைவில் CTO ஆண்ட்ரூ போஸ்வொர்த் (அல்லது “போஸ்”) முன்மாதிரி விஆர் (அல்லது ஏஆர்) தொழில்நுட்பத்துடன் விளையாடுகிறார், அதைக் காட்ட விரும்புகிறார். இரண்டு நிர்வாகிகளும் உள்ளனர் தங்களின் படங்களை வெளியிட்டார் முன்மாதிரி ஹெட்செட்களை அணிந்து மற்றும் கருத்துகளை இணைக்கிறது பேஸ்புக்கின் வேலை அன்று metaverse. இருவரும் அணிந்திருக்கும் ஹெட்செட்டுகள் உண்மையான சில்லறை தயாரிப்புகளாக மாறுவதற்கு எந்த வகையிலும் உத்தரவாதம் இல்லை […]

You May Like

Breaking News

Translate »